Spotlight Có nên sell tut sử dụng GSA?

kuteovn

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Như các bạn đã biết GSA Ser là 1 công cụ SEO , tạo backlink nổi tiếng và rất hiệu quả. Nó được sử dụng rộng rãi và có ích đối với những niche nhỏ, có thể seo Youtube video. Hơn nữa giá thành của nó cũng không đắt đỏ so với các tool khác như SenukeX.....

Tuy nhiên để học được cách sử dụng GSA cũng không phải là điều dễ dàng. Mình phải mất tới vài tháng mới có thể hiểu như gần hết các tính năng, các mẹo với GSA. Để hiểu được như vậy mình phải tốn kha khá tiền (proxies, captcha, tiền mua tut...., testing...).

Các video clip hiện nay trên youtube hướng dẫn sử dụng GSA chủ yếu là của các version cũ và đều là tiếng Anh nên nếu các bạn mò theo cũng mất thời gian

Do đó mình muốn sell tut hướng dẫn GSA chi tiết cho mọi người bao gồm:

1. Những thứ cần phải có để chạy GSA
2. Cách config GSA hiệu quả để build được nhiều link mà không phải tốn kém nhiều tiền đầu tư (tất nhiên nếu đầu tư lớn thì ngon hơn)
3. Các mẹo nhỏ khi dùng GSA
4. Cách build link theo tier layer
5. Bonus: keyword để scrape, verified list cho GSA post (chỉ việc add vào tool và submit khoảng vài trăm k link), 1 số mẹo để rank Youtube clip, 1 số hot niche PPD, 1 số tool auto nhỏ để hỗ trợ

Tut của mình sẽ là 1 file PDF bao gồm hình ảnh chi tiết và các giải thích rõ ràng

Ngoài ra là mình có thể support cho những người mua tut của mình, tức là các bạn có thể đặt câu hỏi và mình sẽ cố gắng trả lời (chứ không send mỗi tut rồi thôi)

Giá mà mình đưa ra sẽ là 30$ cho tut + no support và 50$ cho tut + support

Thêm nữa là mình là new mem và không đóng bảo hiểm thế cho nên các bạn có thể gửi tiền cho trung gian và mình sẽ nhận tiền qua WMZ only

Thanks!

Mọi người cho mình ý kiến đóng góp nhé

:oops: theo ý kiến 1 người đang cần đó
Share đi ủng hộ bác hú hú

Trung gian cầm tiền bạn nhé. Bao h các ban ok thì trung gian mới send tiền cho mình
bạn có thể cho mình xem proof payment từ PPD không?.
Mua bộ GSA + captcha breaker hơn 200$ mà kiếm 5-10$ 1 ngày thì cũng hơi tù :D

bạn có thể cho mình xem proof payment từ PPD không?.
Mua bộ GSA + captcha breaker hơn 200$ mà kiếm 5-10$ 1 ngày thì cũng hơi tù :D

Mình không chơi PPD và tut của mình là tut sử dụng GSA chứ không phải tut kiếm $ với PPD :D . Bạn có thể sử dụng GSA với mục đích khác. Mình chỉ hướng dẫn các bạn cách sử dụng thành thao GSA và 1 số bonus chứ mình không đảm bảo các bạn sẽ kiếm được $

Mình không chơi PPD và tut của mình là tut sử dụng GSA chứ không phải tut kiếm $ với PPD :D . Bạn có thể sử dụng GSA với mục đích khác. Mình chỉ hướng dẫn các bạn cách sử dụng thành thao GSA và 1 số bonus chứ mình không đảm bảo các bạn sẽ kiếm được $
Bro nào nhiều đạn chuột bạch tut của thớt đi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week