Có nên mua hàng Apple trên Ebay?

user_name

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Câu hỏi như title. Có bạn nào biết chất lượng hàng Apple trên Ebay như thế nào k ? Lên Ebay thì thấy giá rẻ hơn ở VN mình. Tầm tiền của mình cũng chỉ đủ mua hàng ở Ebay. Nhưng đang phân vân về chất lượng hàng ở Ebay như thế nào. Ai có kinh nghiệm support mình với. :D Tks all

up cho pro nào rành Apple zo giúp! túm lại là phải coi hàng rồi mới biết dc?:binhsua33:

đừng nhìn tiền rẻ thì về vn sẽ rẻ nha bạn ;))
mấy hàng này chỉ có nhờ người thân xách tay về là ok nhất thôi

Cốt là " người vận chuyển " chứ thực ra nếu nó sản xuất ngay ở Việt Nam thì giá cũng thế thôi :D

mua về nó đánh thuế cho vỡ mồm
lại còn bị rút ruột nữa
thằng bạn mua 1 con E lúc nó gọi điện lên nhận còn độc cục sạc
nó bảo có nhận không ?
Theo bạn lên nhận hay không ? =))

Nhưng tình hình là mua ở VN thì k đủ tiền các bác ạ.
nói thế mà cũng k hiểu. bó tay. thế bác cứ mua ở nc ngoài đi rồi thử nhận đc cái gì. thế thôi.....

nói thế mà cũng k hiểu. bó tay. thế bác cứ mua ở nc ngoài đi rồi thử nhận đc cái gì. thế thôi.....

Kái lúc post kái reply kia đã đọc đc comment của bác quái đâu. =.=" Thế thôi mua kon khác vậy. K mua hàng Apple thì mua đt gì giờ mọi người? :-s

Kái lúc post kái reply kia đã đọc đc comment của bác quái đâu. =.=" Thế thôi mua kon khác vậy. K mua hàng Apple thì mua đt gì giờ mọi người? :-s

Android :)) Bình dân thôi , đủ loại mặt hàng để mà chọn :D

Max

Iphone mua tại cửa hàng còn bị đểu lên đểu xuống nữa là mua trên ebay . nếu muốn mua thì vào google mà tìm hiểu cho kỹ cách check trước khi mua đi nhá ko là vỡ mồm đó bạn :binhsua32:

Thế Nokia giờ mà dùng thì dùng loại nào nhỉ ?? K thích SS lắm. :-s Còn LG thì kết mỗi kon BL40, cơ mà con đấy cổ quá rồi. =.="

Theo quan điểm của mình là thế này : Hàng Apple là mặt hàng đc đánh giá là hàng cao cấp nhưng nó lại theo xu hướng thời trang .Apple rất khéo ở chỗ nó đánh đc vào điểm tò mò của người sử dụng nó mỗi khi chuẩn bị tung ra phiên bản mới .Bạn có thể thấy rõ tại sao nó lại ra phiên bản Iphone như 2G,3G,3GS,4G,4GS tại sao nó lại phải đi qua thằng 3GS với 4GS làm gì khi mà tại thời điểm dó công nghệ đã cho phép nó phát triển lên từ 3G->4G-> sắp tới là Ip5=> Nếu bạn đủ tiền để theo nó thì hãy dùng hàng Apple ,mình thì chưa sử dụng hàng Apple nhưng bạn mình nó sử dụng và nó cũng nâng cấp theo Apple mỗi khi ra phiên bản mới và theo cảm nhận của mình thì đúng là cầm trên tay con IP4Gs rồi thì ko muốn sờ đến con 4G nữa ,tương tự với những phiên bản kia .Hãy chọn cho mình 1 sản phẩm thích hợp với điều kiện kinh tế của mình ,chơi apple là phải có tiền đấy là điều mình muốn nói .Bạn có thể tham khảo qua dòng Galaxy tầm trung hoặc HTC tuy nó ko đc như IP nhưng chấp nhận đc :)

Kể ra thì thích kon N8 của Nokia vì có quả camera 12mp. Nhưng con đó xấu quá. :( Ai tư vấn giúp lào ?? :( Thôi bao giờ lắm tiền thì mua IP vậy. :(

Câu hỏi như title. Có bạn nào biết chất lượng hàng Apple trên Ebay như thế nào k ? Lên Ebay thì thấy giá rẻ hơn ở VN mình. Tầm tiền của mình cũng chỉ đủ mua hàng ở Ebay. Nhưng đang phân vân về chất lượng hàng ở Ebay như thế nào. Ai có kinh nghiệm support mình với. :D Tks all

nếu bác ở sai2gon thì , có ong anh chuẩn bị về vn , nếu ông anh mình còn dư hành lý thì ok ( no fee ), ban có mún mua ở apple store hay bestbuy , costo hay đâu ? minh khuyen bạn dừng mua ebay ( amazon tốt hơn đó ..... ) ban check thử websites amazon, bestbuy hay costco .......
có ji pm yahoo mình : boyhandsome2004010 nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back