Có nên mua 603AP từ exchanger_5dat ko?

Status
Not open for further replies.
Mình đang cần AP, thấy bác đạt giá tốt nên pm, nhưng giao dịch lần đầu + số tiền lớn, hơi ngại, mong ae kiểm tra và tham kảo dùm mìn với..

Nikc bác ý: exchanger_5dat

Bác ý kêu send tiền trước mà bác ý lại nói ngược lại bên : http://mmo4me.com/showthread.php?47484-Tat-ca-giao-dich-voi-minh-Exchanger_5dat

Ko biết tính sao...

p/s: ko sao dịch cũng ko sao,nhưng giá tốt + đang cần gấp. ae xem với

Thanks

Last edited by a moderator:

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có thế cũng phải lập pic pr bản thân à lo mà xử lí vụ lùm xum đi :m020:

Việc đó để các mod + admin giải quyết, bác cứ từ bụng ta suy ra bụng người là thế nào vậy? lo thân bác đi nhé...OK? Thấy đi đâu cũng thấy bác....

Mình chủ động lập topic + ko reply nữa, là ý kiến/nhận xét để ae phán xét rồi. Mình chẳng bận tâm nữa ok? PR cái con khỉ ấy. Bác nghĩ ai cũng như bác à mà P với R.

MOD mà ban + lấy tiền bảo hiểm, tôi ko trách, miễn đúng người đúng việc , ok?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Việc đó để các mod + admin giải quyết, bác cứ từ bụng ta suy ra bụng người là thế nào vậy? lo thân bác đi nhé...OK? Thấy đi đâu cũng thấy bác....

Mình chủ động lập topic + ko reply nữa, là ý kiến/nhận xét để ae phán xét rồi. Mình chẳng bận tâm nữa ok? PR cái con khỉ ấy. Bác nghĩ ai cũng như bác à mà P với R.

Ờ rồi tới lúc bung ra lại có topic thì ngồi đấy mà ai cũng như bác. Thấy có tiềm năng scam thì vào chọc chơi thôi có gì đâu bt như cân đường ý mà :m131: nhột à bạn
P/s: 5 đất nhận $ rùi hold đi chia lại cho mem bị scam ko thì làm even cung đc :m131:

Upvote 0

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cứ giao dịch đi 1 lần đi thì sẽ biết, ham rẻ xíu thì chịu mạo hiểm thôi bác. kha kha
Bác nào cần Ap thì pm, AP dc bảo hành

Upvote 0

ZarosSting

Newbie
Reactions
64
MR
0.000
mình cũng giao dịch với exchanger_5dat vài lần rồi, uy tín, nhanh gọn lẹ. Thích cái là cậu này hay discount. Còn vụ send trước thì mình giao dịch với exchanger nào thì mình cũng phải send trước hết ùi...

Upvote 0

Masterleon

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
toàn đâm cc ! dễ bị hold ! bác này bán hàng bị reseved có tiếng rùi ! đc cái uy tín có refunds ! có mua bh thì mua đc ! ko bh đừng mua !

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,393
MR
1,286.059
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ta cũng thấy có vẻ uy tín , nhưng ko hỉu sao ta ko send tiền truoc đc, ko thì hom wa ta hốt rùi :|, giác wan thứ 6 chăng :m190:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,485
177,010
Latest member
oncologist01

Most viewed of week