Suggest Có nên dùng bank đã từng bị limited để with PP không?

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Insuree Balance
0
Mình có tài khoản VCB trước add vào 1 PP rồi, sau đó PP bị limited, nhưng mình vẫn dùng bank này để add vào mấy acc PP limited 180days để with. Giờ tính add bank này vào acc PP đang dùng ổn không biết có an toàn không??? Xin ý kiến các bro!!!!

thích acc mới 180 ngày tiếp thì cứ add thôi, KO SAO ĐÂU :D

.

cậu add kiểu gì giỏi vậy :D . 1 bank add mấy pp limit liền á
Bank rút tiền chứ có phải visa đâu mà ko được.

P/s: Thoải mái đi thớt quất tới đê.

Thằng PayPal không ngu đâu, không hề ngu tí gì đâu nhé

Cảnh giác vẫn hơn

Nếu bạn không hiểu thì tự làm tự chịu

cậu add kiểu gì giỏi vậy :D . 1 bank add mấy pp limit liền á
Vẫn add bt mà :D, rút vẫn đc mà sợ rút xong nó mít luôn

Mỗi bank add được 1 paypal thôi bạn

Thằng PayPal không ngu đâu, không hề ngu tí gì đâu nhé

Cảnh giác vẫn hơn

Nếu bạn không hiểu thì tự làm tự chịu
gì mà gay cấn thế bro, mình nào dám bảo PP ngu??? chỉ là hỏi kinh nghiệm sử dụng PP thôi mà.... Tất nhiên mình làm mình chịu không lẽ bác chịu thay mình???

Hix mình làm dịch vụ VBA bây giờ mới nghe 1 bank add đc nhiều PP :( . Trừ khi add pp live xong remove đi thì add đc lại . chứ add vào pp limit rồi , không biết add lại kiểu gì nữa

Thật ra chỉ là lách bằng cái swift code thôi cậu. Định dạng swift code VCB là BFTVVNVX , mình thêm 3 số cuối tùy ý (chẳng hạn chi nhánh 012 là VCB Đồng Nai) là add đc thôi. add thoải mái, with vẫn ok. Có điều mình sợ PP nó để ý stk thôi. mình vẫn dùng cách này để rút PP limited vô tư. Mà ko biết có nên dùng cho PP live ko thôi.

Hix mình làm dịch vụ VBA bây giờ mới nghe 1 bank add đc nhiều PP :(
Thật ra chỉ là lách bằng cái swift code thôi cậu. Định dạng swift code VCB là BFTVVNVX , mình thêm 3 số cuối tùy ý (chẳng hạn chi nhánh 012 là VCB Đồng Nai) là add đc thôi. add thoải mái, with vẫn ok. Có điều mình sợ PP nó để ý stk thôi. mình vẫn dùng cách này để rút PP limited vô tư. Mà ko biết có nên dùng cho PP live ko thôi.
À uh bank vn change đc sw code nhỉ ;)

cậu tìm mã swift code để thay đổi ở đâu thế?

Làm sao biết dc số chi nhánh vậy cậu. VCB Phú Thọ là 0 bao nhiêu vậy?

Làm sao biết dc số chi nhánh vậy cậu. VCB Phú Thọ là 0 bao nhiêu vậy?
Điền random là đc. Đấy là mình ví dụ thôi.

tiện các bác cho hỏi có ai dùng Viettinbank rút tiền PP chưa? Nghe nói rất lâu và hay bị hỏng?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom