Spotlight có nên đầu tư mua xrumer không nhỉ

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là em muốn mua thằng xrumer , nhưng giá đến gần 600$ nên hơi chua. hiện tại em đnag xài thằng thema poster nhưng có nhiều forum không post được, ko thể auto reg nick được, ko có chức năng send tin nhắn trong forum. Nhu cầu em là làm marketing và seo , nên ko biết đầu tư thằng xrumer có đáng không. nên nhờ các đại ca có ai xài xrumer rồi thì tư vấn giúp em.

Tùy thuộc vào nhu cầu của bạn. Bạn nên cân nhắc, nếu không sử dụng hết sức mạnh của Xrumer thì không nên đầu tư 1 khoản lớn như vậy.

Tùy thuộc vào nhu cầu của bạn. Bạn nên cân nhắc, nếu không sử dụng hết sức mạnh của Xrumer thì không nên đầu tư 1 khoản lớn như vậy.

mình củng đang phân vân về sức mạnh của thằng xrumer. ko biết trên thế giới còn soft nào im3 hơn nó ko nhỉ

Theo em nghĩ là không nên, nếu đã là marketing thì phải bắt đầu từ cái khó khăn, sao không làm cái gì khác ngoài auto nhỉ :D
Nếu anh muốn auto em nhớ có một phần mềm post tin của việt nam giá chỉ có một triệu = 50$ nhưng đủ chức năng bảo hành vĩnh viễn và cập nhật user hằng tháng :D

tình hình là em muốn mua thằng xrumer , nhưng giá đến gần 600$ nên hơi chua. hiện tại em đnag xài thằng thema poster nhưng có nhiều forum không post được, ko thể auto reg nick được, ko có chức năng send tin nhắn trong forum. Nhu cầu em là làm marketing và seo , nên ko biết đầu tư thằng xrumer có đáng không. nên nhờ các đại ca có ai xài xrumer rồi thì tư vấn giúp em.
mình nghĩ bạn nên mua đi mới đầu mình cũng phân vân như bạn, nhưng sau quyết mua giờ thì thấy đáng đồng tiền bát gạo thật. có nó bạn làm một tháng là thừa sức hoàn vốn còn lãi là đằng khác ấy

nếu mua nó mình khuyên bạn nên cài trên máy tính nào bền bền tí không phí tiền đó mình mua riêng một con sony vaio để cài nó. mới đầu cũng tiếc tiền thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom