Có nên cấm Anything-e Hoạt động trên mmo ?

Có nên cấm anything-e Hoạt động trên mmo ?

• Có vì nó scamer rất nhiều tiền của tôi và những người ôm zippcoin .

Votes: 7 46.7%
  • Không vì tôi vẫn tin tưởng vào nó :3

Votes: 8 53.3%
  • Tôi vẫn để rất nhiều tiền trong đó nên tôi sợ :3

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thằng này tự tạo coin tự tạo hiệu ứng trên mmo - Xong nó tuồn coin rác vào bán không biết bao nhiêu rồi ! Giờ bắt a.e chấp nhận giá trị của nó bằng cách đưa nó lên 1 cái sàn vn ! Giá trị thì bèo bọt vkl :p Vậy thiết nghĩ có nên coi nó là 1 đối tượng scamer ko ? :rolleyes:
Sự việc nó chính thức đòi rút bảo hiểm cũng đưa ra 1 giả thiết khá thực - nó sắp lòi đuôi cáo ra và đòi rút bảo hiểm vì sợ a.e tố cáo scam :p
Và 1 lần nữa chứng tỏ coin đó chả có giá trị gì ngoài sàn anythinge;)
Vậy : Có Nên có 1 bài rewiew và cấm anything-e hoạt động trên mmo :):)
Vì qua sự việc trên đã có rất nhiều ng ôm bom và chịu thiệt thòi vì điều này ! Tự người vn bóp ** ng việt nam :p
@@fujisan2000@@Trung_Peter
Mình xin phép mở thêm poll để a.e đánh giá về thằng này nhé !
P/s thêm : Tiếc là mình không dính vào vụ zippcoin này nên chưa lỗ đồng nào ! Nhưng nhìn a/e mmo ăn thịt lẫn nhau nên mình bức xúc thôi ! :p Sự việc này mình đã đoán ra có người vn giật đằng sau từ trước nên đã đưa ra rất nhiều cảnh báo !
Nhưng khá nhiều thím vẫn ôm và dính quả :)
Có nhiều bạn hỏi bằng chứng chứng minh anything-e đứng sau vụ này mình cũng xin thưa luôn :
Bằng chứng đơn giản thôi ! Us mà nó tự dưng đi hợp tác vs 1 cái sàn vn nhỏ nhưcái mắt muỗi để đưa coin zipp lên sàn sao ?:) b nghĩ sao tự dưng nó lên sàn vn mà không phải 1 sàn nào khác:cool: Thêm điều nữa là chả thằng chủ sàn ngu học nào lại đi ôm 1 loại coin rác mà không biết nó die ngày nào để đưa nó lên sàn ! Trừ khi nó chính là chủ nhân của loại coin này :D

Last edited:
các cậu cần thận khi dùng từ ngữ nhé.

Nhảm vãi !
Cái gì cũng dựa trên suy luận của ông thôi. Giả sử nó lên giá thì chắc ko rảnh ngồi type cấm này cấm nọ đâu.
Giờ nó xuống giá thì dìm hàng cái sàn.
Cái sàn đó ko lừa ải đẻ phải cấm đâu.
Do mấy ông tham thôi. Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Coi lại mình trước đi

Nhảm vãi !
Cái gì cũng dựa trên suy luận của ông thôi. Giả sử nó lên giá thì chắc ko rảnh ngồi type cấm này cấm nọ đâu.
Giờ nó xuống giá thì dìm hàng cái sàn.
Cái sàn đó ko lừa ải đẻ phải cấm đâu.
Do mấy ông tham thôi. Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Coi lại mình trước đi
Tiếc là mình không dính vào vụ zippcoin này nên chưa lỗ đồng nào ! Nhưng nhìn a/e mmo ăn thịt lẫn nhau nên mình bức xúc thôi bạn :p Sự việc này mình đã đoán ra có người vn giật đằng sau từ trước nên đã đưa ra rất nhiều cảnh báo ! Nhưng nhiều ng vẫn dính quả ;)

Nói có sách, mách có chứng.
Nói *** có bằng chứng cụ thể, vote ban quản trị khép vào tội vu khống, chuyên đi cắn càn, ban chết cmnđ
Bằng chứng đơn giản thôi ! Us mà nó tự dưng đi hợp tác vs 1 cái sàn vn nhỏ như cái mắt muỗi để đưa coin zipp lên sàn sao ?:) b nghĩ sao tự dưng nó lên sàn vn mà không phải 1 sàn nào khác:cool: Thêm điều nữa là chả thằng chủ sàn ngu học nào lại đi ôm 1 loại coin rác mà không biết nó die ngày nào để đưa nó lên sàn ! Trừ khi nó chính là chủ nhân của loại coin này :D

Tiếc là mình không dính vào vụ zippcoin này nên chưa lỗ đồng nào ! Nhưng nhìn a/e mmo ăn thịt lẫn nhau nên mình bức xúc thôi bạn :p Sự việc này mình đã đoán ra có người vn giật đằng sau từ trước nên đã đưa ra rất nhiều cảnh báo ! Nhưng nhiều ng vẫn dính quả ;)
Tất cả cũng chỉ là lời đồn từ 1 vài phía. Bạn nói vậy là không được rồi đó. Góp ý xíu.

Ăn thịt lẫn nhau cũng đâu phải do cái sàn? Do tham thôi. Coin nào cũng vậy thôi có người lỗ mới có người lời.
Ko có cái anything-e thì cũng có cái chợ money exchange của mmo. Ko lẽ giờ ông đòi dẹp luôn cái chợ?

Ăn thịt lẫn nhau cũng đâu phải do cái sàn? Do tham thôi. Coin nào cũng vậy thôi có người lỗ mới có người lời.
Ko có cái anything-e thì cũng có cái chợ money exchange của mmo. Ko lẽ giờ ông đòi dẹp luôn cái chợ?
Chuẩn cmnr ;)

Thương trường như chiến trường. phải cân nhắc kỹ rồi hãy nói. nhắc lại zip là phát free.tại các bác cả thôi ko phải là tại cái sàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most viewed of week

Back