Có nên cấm Anything-e Hoạt động trên mmo ?

Có nên cấm anything-e Hoạt động trên mmo ?

• Có vì nó scamer rất nhiều tiền của tôi và những người ôm zippcoin .

Votes: 7 46.7%
  • Không vì tôi vẫn tin tưởng vào nó :3

Votes: 8 53.3%
  • Tôi vẫn để rất nhiều tiền trong đó nên tôi sợ :3

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
Status
Not open for further replies.
do bản tính tham lam thôi, ông ấy chả có lỗi gì, có cầu có cung, nếu mà ông ấy nghĩ ra chiêu này thì quả là một người thông minh không có gì đáng trách

chẳng like ai ngoại trừ bạn, mình cũng thích người nghĩ ra chiêu này

dù là scam hay không thì mình vẫn thích và ngưỡng mộ những người thông minh

Bằng chứng đơn giản thôi ! Us mà nó tự dưng đi hợp tác vs 1 cái sàn vn nhỏ nhưcái mắt muỗi để đưa coin zipp lên sàn sao ?:) b nghĩ sao tự dưng nó lên sàn vn mà không phải 1 sàn nào khác:cool: Thêm điều nữa là chả thằng chủ sàn ngu học nào lại đi ôm 1 loại coin rác mà không biết nó die ngày nào để đưa nó lên sàn ! Trừ khi nó chính là chủ nhân của loại coin này :D
Mình không đôi co vs loại không biết gì ? Không biết câm họng ! Cần thiết thì igone và lượn khỏi topic ! Oke;)
Vì nó scamer rất nhiều tiền của tôi và những người ôm zippcoin?

Mình xin phép mở thêm poll để a.e đánh giá về thằng này nhé !

Zậy bạn trả lời giúp câu hỏi ?
Tại sao 1 thằng làm chủ sàn lại đưa 1 thứ coin không biết giá trị của nó đến bao giờ lên sàn ?:p
Nếu coin này mà có scamer thì chả phải sàn của nó mang tiếng sao ? Sao không phải là 1 sàn nào khác mà lại là anything-e?
Chủ sàn đưa lên sàn để khách vào giao dịch được 0.5%/gd mà bạn.
Không phải sàn khác vì zippcoin thịnh ở cộng đồng mmo Việt Nam, nơi đây thấy chỉ có mỗi sàn anything-e thôi.

sàn chỉ là nới để mọi người mua bán, sàn lấy phí trung gian, chứ sàn có mua coin vào đâu, nó chết thì kệ nó chứ sao, coin chết chứ làm gì có coin gọi là scam. thì do nhu cầu trade zpc cao, thì san đưa lên để trade thôi --> quảng bá + thu phí trung gian
bạn có biết vụ thằng chủ sàn nó thu mua 10tr ZIP rate 10 ko? Bạn có biết là *** có ai bán được rate đo ko ? (đặt lệnh 5s tự hủy ) ,Và thằng chủ sàn nó tuyên bố đã mua đủ trong khí chắc gì nó thu dc 100k zip và rate tụt xuống 4 . Bao nhiêu dân buôn mua vào rate 567 rồi die

bạn có biết vụ thằng chủ sàn nó thu mua 10tr ZIP rate 10 ko? Bạn có biết là *** có ai bán được rate đo ko ? (đặt lệnh 5s tự hủy ) ,Và thằng chủ sàn nó tuyên bố đã mua đủ trong khí chắc gì nó thu dc 100k zip và rate tụt xuống 4 . Bao nhiêu dân buôn mua vào rate 567 rồi die
Đúng rồi ! Nếu có vụ ntn thì 99% zippcoin là của bọn nó :) Động thái nó rút bảo hiểm đủ chứng tỏ nó có liên quan không nhỏ đến vụ này ;)

Ừa ! Trong khi mọi người đang nghi hoặc loại coin này thì nó lại đưa lên sàn ! Đây chả phải là 1 động thái tạo uy tín ảo lừa a/e mmo sao ? 1 cái sàn vn to ntn mà chịu vì vài đồng lẻ trung gian -trade để bị mang tiếng sao ?:p
mình nghĩ quan trọng nhất vẫn là quảng cáo sàn thôi. đưa ZPC thì sẽ nhiều người biết và trade ở sàn. không chỉ ZPC, mà các loại con khác cũng thế thôi. kiểu như pele coin, ... đều thành coin rác cả thôi, vẫn cứ có sàn đưa nó lên ấy thôi, sao lại là động thái tạo uy tín lừa đảo anh em mmo, ai bảo thằng ZPC là scam vậy, lúc chưa đưa lên sàn giá của ZPC còn cao hơn là lúc đưa lên sàn. mới hôm đầu giá ZPC là 20 rồi 15, rồi 10 những khi đưa lên sàn thì còn bao nhiêu khoảng 7,8 hay tầm tầm đó

Ừa ! Trong khi mọi người đang nghi hoặc loại coin này thì nó lại đưa lên sàn ! Đây chả phải là 1 động thái tạo uy tín ảo lừa a/e mmo sao ? 1 cái sàn vn to ntn mà chịu vì vài đồng lẻ trung gian -trade để bị mang tiếng sao ?:p

Nhãm quá thánh... chạy theo thời sự.. anh em cần nơi trao đổi uy tín. nắm bắt nhu cầu thì đưa lên cho anh em giao dịch lấy phí.. coin chết thì kệ mẹ coin, chủ sàn quan tâm cái phí thôi... có j mà phải mang tiếng? đồng lẽ cũng là tiền... sàn mang tiếng vì anh em cheat dữ quá làm mail bị ngờ linh tinh mẹ đó.... có vậy thôi

Dù mình không ưa admin sàn này làm ăn vớ vẩn !! nhưng ông @ChuChung này càng ngày càng quá lố :confused::confused:

Mình thì dân newbie.
Nhưng mình thấy anything-e.com đã từng làm rất tôt công việc của 1 sàn giao dịch. Không lừa đảo bất cứ ai 1 xu nào.
Chỉ là hôm nay sàn anything-e.com tiến hành khóa acc 1 cách vô cớ mà không có lời giải thích, nên phát sinh nhiều thành phần vào chửi bới, rồi đâm ra tố cáo sàn.
Mình cũng làn nạn nhân của việc tiến hành khóa acc đó./ Nhưng hi vọng, sàn sẻ mở khóa lại cho mọi người.
Có thể là zippcoin cheat, nhưng việc xóa nó hay không là quyền của Zippcoin. Không ai nói trước được điều gì. Và nếu có hi vọng thì anh em MMO chúng ta lại cày kéo thôi. Những ai ko cày thì cũng ko nên bàn luận làm gì. Người ta vứt tiền vào sàn, giờ bị khóa, họ còn chưa lên tiếng, thì cớ sao thớt không chơi, thớt lại lên tiếng.
Phải chăng đó chính là sự lắm chuyện của người VIệt chúng ta. :).
P/s: Từ ngữ của thớt trả lời comment rất là trẻ trâu, nên bình tĩnh nhé. Thớt ko mất gì thì cũng đừng chạm tới anh em cày kéo Zippcoin, và cũng ko nên đã kích sàn Anything-e.com

Sàn để rate 10 - 11 lâu lắm nhé, chứ ko có chuyện đặt lệnh 5s tự hủy đâu.

Mình thì dân newbie.
Nhưng mình thấy anything-e.com đã từng làm rất tôt công việc của 1 sàn giao dịch. Không lừa đảo bất cứ ai 1 xu nào.
Chỉ là hôm nay sàn anything-e.com tiến hành khóa acc 1 cách vô cớ mà không có lời giải thích, nên phát sinh nhiều thành phần vào chửi bới, rồi đâm ra tố cáo sàn.
Mình cũng làn nạn nhân của việc tiến hành khóa acc đó./ Nhưng hi vọng, sàn sẻ mở khóa lại cho mọi người.
Có thể là zippcoin cheat, nhưng việc xóa nó hay không là quyền của Zippcoin. Không ai nói trước được điều gì. Và nếu có hi vọng thì anh em MMO chúng ta lại cày kéo thôi. Những ai ko cày thì cũng ko nên bàn luận làm gì. Người ta vứt tiền vào sàn, giờ bị khóa, họ còn chưa lên tiếng, thì cớ sao thớt không chơi, thớt lại lên tiếng.
Phải chăng đó chính là sự lắm chuyện của người VIệt chúng ta. :).
P/s: Từ ngữ của thớt trả lời comment rất là trẻ trâu, nên bình tĩnh nhé. Thớt ko mất gì thì cũng đừng chạm tới anh em cày kéo Zippcoin, và cũng ko nên đã kích sàn Anything-e.com
Sàn để rate 10 - 11 lâu lắm nhé, chứ ko có chuyện đặt lệnh 5s tự hủy đâu.
Newbie mà am hiểu nhể ! Clone của anything-e chăng :)

vụ đó lúc đầu đặt 1 lúc rồi hủy sau đó thu từ 24h đến gần 2h sáng bạn à. cũng bán được 1 đống zip rate 10

Chẳng qua vào đọc thấy các bác bàn luận 1 số điểm ko đúng nên nói thôi bác à.
Em là dân cày Zippcoin thôi, chứ chẳng có liên quan gì tới anything-e cả.

chủ thớt làm như ta đây là thánh, không chơi zippcoin mà cũng xĩa mỏ vào hô hào này nọ à, ng ta ôm mấy tr zipp kia còn chưa nói, tới lược thánh phán ở đâu chui ra thích gây sự chú ý :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week