Request Có một vài câu hỏi về Paypal

Hollowman

Junior
Reactions
72
MR
0.286
Mình có một vài câu hỏi về Paypal muốn hỏi xin mọi người trợ giúp
Về phần add bank:
Mình add bank ACB, có xem qua topic hướng dẫn add bank thì dòng ACB có ghi như này: Asia Commercial Bank (ACB)
cho mình hỏi là ghi Asia Commercial Bank ko hay là ghi thêm (ACB) ở đằng sau nữa ạ ? Tại mình nghĩ nó là từ viết tắt thì không ghi ko biết có đúng ko ? Xin các bác giải đáp!

Về phần bank đã add trong Paypal thì mình có để ý dưới tên ngân hàng có chữ Checking: cho mình hỏi thế này là đã with về bank được chưa ? Hay đợi đến khi nào thì mới được with ?

With tiền về Paypal thì nên with về ngân hàng nào thì tiền về nhanh nhất ?
Xin hết ạ! :D

Chỉ điền Asia Commercial Bank thôi. Nó có 1 tên khác nữa là: Asia Commercial Joint Stock Bank
Add xong rồi, ok hết rồi thì with thử thôi, lần đầu thì chuột bạch cho nó 50$ đi, trơn tru mát máy hãy nâng lên sau.
Tiền về thì có khi nhanh có khi chậm. Thấy mọi người thường bảo ACB nhanh hơn.

Thấy có cái video thớt tham khảo thêm.
Cách rút tiền từ PayPal về ngân hàng Việt Nam nhanh nhất 2016 l Add bank PayPal

Chỉ điền Asia Commercial Bank thôi. Nó có 1 tên khác nữa là: Asia Commercial Joint Stock Bank
Add xong rồi, ok hết rồi thì with thử thôi, lần đầu thì chuột bạch cho nó 50$ đi, trơn tru mát máy hãy nâng lên sau.

rút về bank nào thì add bank đúng đúng ko bạn ?
với lại mình vừa remove bank rồi add bank lại, giờ thì chờ bao lâu để có thể with đc. ?

nhân tiện topic này mình muốn hỏi là: mình viêrverry bank trên pp rồi, giờ muốn thực hiện giao dịch exchange thì có gì cần lưu ý gì không?

giờ mình muốn addd thêm bank của VCB nữa mà không biết số tài khoản để add, vậy có thể kiểm tra số tài khoản của mình = cách nào khác ko ạ ?

Mình rút pp về acb khá nhanh tầm 3 ngày, phần add thẻ ngân hàng nó báo checking là ok, bác cứ điền đủ đúng thông tin là oki thôi

Không quan trọng tên,ghi gì cũng được
Cần chính xác name và switcode

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom