• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Có hơn 200$ có nên chiến ADITNETWORK

Status
Not open for further replies.

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau khi zeek die chưa có làm gì.Hiện có hơn 200$ muốn đầu tư vô dự án nào đó.
Em có đang tìm hiểu về ADITNETWORK.Đang đắn đó nên tạo topic cho ai hứng thú về nó thảo luận coi nên đầu tư vô nó không nhé.:binhsua33:
Các bác cho nhận xét nhé.Thank cả nhà.hj

Có vẻ ít bạn quan tâm đến dự án này nhỉ :binhsua37:

Chào bạn! Mình đang chuẩn bị đầu tư 300$ vô đó. Vừa chuyển PZ sang Mỹ nhờ nó gửi UCash về cho mình nâng cấp. Theo mình hơn 200$ nên mua gói 100$ còn hơn 100$ mua cc để kiếm lời.
Uh mình cũng tính vậy.Tiền lời chủ yếu sinh ra từ cc tăng lên mà.Nhưng đang băn khoăn nó có phải ăn theo zeek không.
Cũng được biết nó đã thử nghiệm thành công ở vài nơi rồi.
Thấy có trụ sợ nhưng chẳng thấy tên cty đâu :binhsua37:

Uh mình cũng tính vậy.Tiền lời chủ yếu sinh ra từ cc tăng lên mà.Nhưng đang băn khoăn nó có phải ăn theo zeek không.

Mô hình này ko phải ponzi nên cứ yên tâm về tính hợp pháp. Còn scam hay ko thì có trời mà biết. Theo ý kiến của mình thì có vẻ ổn hơn zeek

Từ từ hóng đã, hiện vẫn chưa biết cái aditnetwork làm giống gì mà có tiền trả vốn cho mình nữa! Khoan hãy dep, khi nào nó có đường làm ăn rõ ràng thì dep vào! :-?
Cũng đang quan tâm vấn đề đó.

- - - Updated - - -

Mô hình này ko phải ponzi nên cứ yên tâm về tính hợp pháp. Còn scam hay ko thì có trời mà biết. Theo ý kiến của mình thì có vẻ ổn hơn zeek

hj theo tính lãi từ cc cũng khá ổn.Chu kỳ 4 tháng cũng khá lâu.

Thằng này là tiền thân của youarenetwork nên không thể nói nó ăn theo Zeek được.
Nó không phải ponzi vì sponsor không được hoa hồng từ viếc ref mua CC. Plan cũng hợp lý ( nó không cho tái lãi suất kép như Vip Zeek) và hạn chế số lượng CC cho từng gói nên khả năng tồn tại lâu dài là rất cao,

Có đôi lời nhận định như thế , ko đúng đừng ném đá :binhsua37:

Cũng đang quan tâm vấn đề đó.

- - - Updated - - -

hj theo tính lãi từ cc cũng khá ổn.Chu kỳ 4 tháng cũng khá lâu.

Với chu kỳ 4 tháng thì khả năng scam sẽ muộn hơn. Theo mình chiến ngay từ hôm nay càng tốt. Hiện tại cổng pz chưa mở nên VN mới có vài người nâng cấp được. Khi nào pz mở cổng mình nghĩ site này còn hot hơn cả zeek. Dự đoán pz sắp lên giá..

Với chu kỳ 4 tháng thì khả năng scam sẽ muộn hơn. Theo mình chiến ngay từ hôm nay càng tốt. Hiện tại cổng pz chưa mở nên VN mới có vài người nâng cấp được. Khi nào pz mở cổng mình nghĩ site này còn hot hơn cả zeek. Dự đoán pz sắp lên giá..
hj chuyện nâng cấp thì mình có tính đến ok rồi.hj nhờ mọi người đánh giá thêm khả nắng tồn tại của nó.

Mua gói 100 ŨCASH trước đã, còn lại mua CC, khi nào đủ 200 ucash thì nâng cấp gói lên :X

Hiện tại có 2 ref muốn nâng cấp. 1 nâng cấp 300$ mua thêm 300$ CC, 1 người nâng cấp 100$ mua 200$ CC. Mai bác Diện hỗ trợ nhé. cái RCB của em thì chuyển CC qua luôn

Hiện tại có 2 ref muốn nâng cấp. 1 nâng cấp 300$ mua thêm 300$ CC, 1 người nâng cấp 100$ mua 200$ CC. Mai bác Diện hỗ trợ nhé. cái RCB của em thì chuyển CC qua luôn
Bác Diện là bác nào nhỉ.hj hiện em có hơn 200$ thôi.Đinh chơi gói 100$ vơi mua 2kcc.

- - - Updated - - -

Mua gói 100 ŨCASH trước đã, còn lại mua CC, khi nào đủ 200 ucash thì nâng cấp gói lên :X

hj bác đã chiến chưa nè........;))

Chỉ được nâng cấp trong vòng 30 ngày kể từ khi mua gói thôi nhé.Sau thời gian này phải mua gói khác. Mỗi tài khoản được mua tối đa 5 gói

- - - Updated - - -

Bác Diện là bác nào nhỉ.hj hiện em có hơn 200$ thôi.Đinh chơi gói 100$ vơi mua 2kcc.

Admin kiemtien365.com. Ông này suport rất tốt. Theo ông từ nửa năm nay. Chế độ RB cũng ok

Mình đã nâng cấp mua gói 300 và mới mua thêm 5000 CC nữa. hàng ngày mình vẫn xem quảng cáo và hưởng 1% từ gói quảng cáo mình mua. Mình cũng đang nóng lòng chờ nó mở cổng Payza để member VN có cơ hội tham gia nhiều hơn. Tương lai là nó hot như zeek rồi :)) Nhưng một số bạn sẽ không thích nó vì nó không cho chơi free. Vậy nên có thể nói site này chỉ dành cho member có vốn và muốn làm giàu thôi :) Đẳng cấp hay không thì mình chưa dám nói đến. chờ thời gian trả lời thôi :)

Mình đã nâng cấp mua gói 300 và mới mua thêm 5000 CC nữa. hàng ngày mình vẫn xem quảng cáo và hưởng 1% từ gói quảng cáo mình mua. Mình cũng đang nóng lòng chờ nó mở cổng Payza để member VN có cơ hội tham gia nhiều hơn. Tương lai là nó hot như zeek rồi :)) Nhưng một số bạn sẽ không thích nó vì nó không cho chơi free. Vậy nên có thể nói site này chỉ dành cho member có vốn và muốn làm giàu thôi :) Đẳng cấp hay không thì mình chưa dám nói đến. chờ thời gian trả lời thôi :)
hj thế ah bác.Bác có đang họp chỗ anh Sáng không vậy.Mình thấy có vài men nâng cấp xong ma.hj cái khoản dep vào vẫn rắc rối.
Mà có khả năng nó Cam không nhỉ.hj

hj thế ah bác.Bác có đang họp chỗ anh Sáng không vậy.Mình thấy có vài men nâng cấp xong ma.hj cái khoản dep vào vẫn rắc rối.
Mà có khả năng nó Cam không nhỉ.hj
Cẩn thận như bạn là tốt, nhưng đôi khi cũng nên mạo hiểm bạn ạ. Chắc chắn thành chậm chạp đó bạn. Mà cái nghề này thì dễ "Trâu chậm uống nước đục" lắm.
Nhưng dù có mạo hiểm cũng phải có cơ sở nhất định chứ mạo hiểm thiếu căn cứ thì cũng dễ "cạp đất" lắm :)

Cẩn thận như bạn là tốt, nhưng đôi khi cũng nên mạo hiểm bạn ạ. Chắc chắn thành chậm chạp đó bạn. Mà cái nghề này thì dễ "Trâu chậm uống nước đục" lắm.
Nhưng dù có mạo hiểm cũng phải có cơ sở nhất định chứ mạo hiểm thiếu căn cứ thì cũng dễ "cạp đất" lắm :)

hj tớ cũng có ít vốn tính up gói 100$ vơi mua 2000cc thôi.hehe hết sạch vốn đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom