Cơ hội đầu tư lơn với ONECOIN, ref reback 100%

Mình chỉ quan tâm về thằng onecoin còn mấy cái khoá học gì gì đó thì miễn bàn (Dân chúng ng ta đầu tư tiền vào để chơi onecoin chứ có phải để học về e-coin đâu). Tóm lại chờ lên sàn tất cả mọi thứ đều rõ ràng rồi tính cũng ko muộn :D. Mặc kệ nó là đa cấp hay e-coin thuần cos lợi thì cứ tham gia :rolleyes:

Mình chỉ quan tâm về thằng onecoin còn mấy cái khoá học gì gì đó thì miễn bàn (Dân chúng ng ta đầu tư tiền vào để chơi onecoin chứ có phải để học về e-coin đâu). Tóm lại chờ lên sàn tất cả mọi thứ đều rõ ràng rồi tính cũng ko muộn :D. Mặc kệ nó là đa cấp hay e-coin thuần cos lợi thì cứ tham gia :rolleyes:
mình cũng thế. mấy khóa học kệ mẹ nó

thanh niên đa cấp đây rồi :rolleyes: hóng 1 triệu lên 1 tỉ :rolleyes::rolleyes: Từ xưa đến nay con người ta bị lừa cũng chỉ vì lòng tham trước mắt. Thế nên mới có câu "tham thì thâm", tiền không tự sinh ra cũng không tự mất đi, nó chỉ chảy từ túi người này sang người khác...Các thanh niên đọc xong và suy ngẫm...:rolleyes:

thanh niên đa cấp đây rồi :rolleyes: hóng 1 triệu lên 1 tỉ :rolleyes::rolleyes: Từ xưa đến nay con người ta bị lừa cũng chỉ vì lòng tham trước mắt. Thế nên mới có câu "tham thì thâm", tiền không tự sinh ra cũng không tự mất đi, nó chỉ chảy từ túi người này sang người khác...Các thanh niên đọc xong và suy ngẫm...:rolleyes:
Thế nào gọi là "tham thì thâm" ạ? Tiền đúng là ko tự sinh ra, nó chỉ đại diện cho 1 loại kim loại quý được tích lũy đảm bảo giá trị thôi. Còn chuyển từ túi nhà này sang quốc gia khác thì bạn nói đúng rồi. Thế mới có giá trị.

Nếu bạn là 1 thanh niên đa cấp chuẩn mực theo luật quy định, tôi tôn trọng bạn mọi mặt.....Chúc bạn thành công nhé.

Thường quáng cáo nhiều là hay chết iểu à pạn? Mình chưa hiểu phân tích của bạn.
Những thằng khác khi nó quảng cáo thì coin của nó đã có giá trị rồi. Thằng này ko phải là coin. Lại còn bắt đầu tư ăn ref

Những thằng khác khi nó quảng cáo thì coin của nó đã có giá trị rồi. Thằng này ko phải là coin. Lại còn bắt đầu tư ăn ref
Có thể bạn phải hỏi mình thêm đấy, nếu không phải là coin thì mình không làm.

à, Nếu bạn ở sài gòn có thể qua văn phòng công ty được rồi nhé, mới mở hôm qua
Quản lý chính ở Việt Nam của công ty là Vincent

Sebastian noi se thuong 1 iphone 6 gold 9999 cho ai dat qualified di Dubai , se tang ngay tren stage Dubai -- tu Anh ấy

Trong khi chờ các giấy tờ chính thức về GPKD, Hiện tại đã có giấy phép đào tạo One Academy,

VN co 2 loai giay phep, khi dang ky cty
hien tai da ra licence ve training
chua co business license

Toàn thánh phán, đi qua ngứa mồm làm câu, chắc sống ở đời hay bị người khác mỉa mai hay sao bây giờ đi xả chỗ khác.
Khi quảng cáo thì nó có giá trị hay khi bạn biết thì nó đã có giá trị? Trước khi nó có giá trị thì chưa tới lượt bạn biết :D Và chả ai bắt đầu tư ăn ref, bạn thích thì ăn ref, không thích thì pay back. Không biết gì cứ nổ lịnh tinh người biết họ cười cho :rolleyes:

Toàn thánh phán, đi qua ngứa mồm làm câu, chắc sống ở đời hay bị người khác mỉa mai hay sao bây giờ đi xả chỗ khác.

Khi quảng cáo thì nó có giá trị hay khi bạn biết thì nó đã có giá trị? Trước khi nó có giá trị thì chưa tới lượt bạn biết :D Và chả ai bắt đầu tư ăn ref, bạn thích thì ăn ref, không thích thì pay back. Không biết gì cứ nổ lịnh tinh người biết họ cười cho :rolleyes:
ờ thánh. Toàn thánh ĐA CẤP :D

mấy pro phán như đúng rồi. Ngu mà tỏ ra biết chử.
ĐA CẤP là gì ? nó có xấu ko? nói nghe thử mà ngồi đó nói ĐA CẤP?

Cái gì gọi là đầu tư thông minh? ko biết hoặc ko có vốn đầu tư hoặc sợ thì đi chỗ khác chơi nhé

đợi mãi mà chả có gì tiến triển. bao giờ mới thu hồi vốn đc đây. hix :((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,931
171,975
Latest member
toanphatcungung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week