Cơ hội đầu tư lơn với ONECOIN, ref reback 100%

cần bán 1 acc mới dep 130 EUR. cần tiền gấp nên bán. ai có ý định tham gia mình để lại rẻ cho. hix

Có thể bạn và bác thứ trưởng phát biểu kia chưa hiểu sâu, Cơ hội có thì mình nên tìm hiểu sâu về nó, chứ chưa rõ mà nói vậy thì rất tội cho những ý tưởng cách VN ta hàng trăm năm
Bạn nói đúng , Ý tưởng của họ thu được một số tiền khổng lồ từ những người tham gia, VD : N ta phát hành 100 onecoin ban đầu có một trăm ng tham gia đào, mua và tích trử khi nó đang ở giá thấp, hỏi thử về sau có đến 1triệu ng tham gia đào thì onecoin ở đâu ra, mọi ng thấy giá trị càng bị đẩy lên cao nên cứ đâm đầu vào, phải bỏ tiền mặc để mua token đào nhưng tỷ lệ đào coin càng ngày càng thấp. tốt nhất là ko nên tham gia vào onecoin

Bạn nói đúng , Ý tưởng của họ thu được một số tiền khổng lồ từ những người tham gia, VD : N ta phát hành 100 onecoin ban đầu có một trăm ng tham gia đào, mua và tích trử khi nó đang ở giá thấp, hỏi thử về sau có đến 1triệu ng tham gia đào thì onecoin ở đâu ra, mọi ng thấy giá trị càng bị đẩy lên cao nên cứ đâm đầu vào, phải bỏ tiền mặc để mua token đào nhưng tỷ lệ đào coin càng ngày càng thấp. tốt nhất là ko nên tham gia vào onecoin
Bạn thử tìm hiểu về Bitcoin chút nhé, Xem thời gian đào dc Bitcoin từ khi ra đời thời gian bao lâu đào được Coin, Và bây giờ 1day có bao nhiêu Bitcoin được đào ra thị trường nhé, và bạn sẽ hiểu hơn chút về CryptoCurrency

Tham khảo: www.bitcoinvietnam.com.vn

- Báo chí là công cụ của chính phủ, chính phủ thì luôn sợ đồng tiền của họ mất giá trị, không chỉ Việt Nam mà ở đâu cũng vậy. Cũng như bạn mở quán bia ôm, nhưng tự nhiên bên cạnh nhà bạn mọc lên quán karaoke, bạn luôn sợ quán bên hút hết khách của bạn và bạn phải tìm cách nói xấu, làm xấu hình ảnh của nó.
- Bạn nói bán hàng đa cấp là xấu thì mình chắc chắn trong suy nghĩ của bạn Bill Gates rất ngu dốt khi phát biếu "
If I would be given a chance to start all over again, I would choose Network marketing.
"

- Báo chí là công cụ của chính phủ, chính phủ thì luôn sợ đồng tiền của họ mất giá trị, không chỉ Việt Nam mà ở đâu cũng vậy. Cũng như bạn mở quán bia ôm, nhưng tự nhiên bên cạnh nhà bạn mọc lên quán karaoke, bạn luôn sợ quán bên hút hết khách của bạn và bạn phải tìm cách nói xấu, làm xấu hình ảnh của nó.
- Bạn nói bán hàng đa cấp là xấu thì mình chắc chắn trong suy nghĩ của bạn Bill Gates rất ngu dốt khi phát biếu "
If I would be given a chance to start all over again, I would choose Network marketing.
"
chuẩn mà. nếu đa cấp mà xấu thì nó chết lâu rồi, do 1 số người làm nó xấu đi thôi :D

Last edited:
Về cơ bản thì nó là MLM
Nó cũng chả phải CryptoCurrency. Đừng nhầm tưởng và đừng ảo tưởng.

Nhưng tất nhiên những người đi đầu và nhiều ref bao giờ cũng có lợi. :D

Về cơ bản thì nó là MLM
Nó cũng chả phải CryptoCurrency. Đừng nhầm tưởng và đừng ảo tưởng.

Nhưng tất nhiên những người đi đầu và nhiều ref bao giờ cũng có lợi. :D
Chắc bạn cần thêm tài liệu để hiểu hơn rồi, Onecoin là bán khóa học One Âcdemy(Tìm Hiểu, Đầu Tư, Sinh Lời) từ loại tiền CryptoCurrency( Như Bitcoin, STR, Zipcoin, LegCoin,...etc). và cho phép dùng TOkens để đào Coin trong mỏ 2,1 tỉ Coin. Bạn nên tìm hiểu trước nhé. MLM ko có gì xấu, mà quá tốt.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,931
171,974
Latest member
certification

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back