Cơ hội đầu tư lơn với ONECOIN, ref reback 100%

Dep vào 130euro, có 1k token, đem 1k token đấy bán đi, đc 187euro, dep tiếp 130euro, bán đc 187euro, làm giàu k khó

Dep vào 130euro, có 1k token, đem 1k token đấy bán đi, đc 187euro, dep tiếp 130euro, bán đc 187euro, làm giàu k khó
mình cũng nghĩ vậy, nhưng tài khoản 2 tháng mới đc bán token nhé :D
mà 2 tháng nữa đến tháng 5 rồi, tháng 5 mở sàn ex onecoin rồi nên đào coin đi, mấy ông anh mình đầu tư nhiều lắm, mình có ít nên làm ít :D

Ok. tớ chwa x2 llaanf nào. giờ mua thêm thật nhiều token để x2 1 lần cho sướng. cậu có RB ko
nếu chưa x2 lần nào thì đc x2 nhé.
VD: cậu có 1000 token. cậu đào hết 1000 token. Sau khi x2 cậu lại có 1000 token trong ac nữa :D

Theo mình nghĩ hình thức đồng onecoin này không khác gì bán hàng đa cấp, người đi trước kéo người theo sau để hưởng lợi P/s Nhưng thực chất là gở lổ:D.
Đồng onecoin nó có số lượng nhất định, Khi càng nhiều người tham gia thì tỷ lệ đào càng khó, muốn đào phải mua thêm nhiều token bằng tiền mặc.
Vì lòng tham ai củng nghĩ mình là ng đi trước nên cứ kéo nhau tham gia vào đổ tiền vào cty nó nhưng thu lại chẳng đáng là bao có khi ôm nợ.

Theo mình nghĩ hình thức đồng onecoin này không khác gì bán hàng đa cấp, người đi trước kéo người theo sau để hưởng lợi P/s Nhưng thực chất là gở lổ:D.
Đồng onecoin nó có số lượng nhất định, Khi càng nhiều người tham gia thì tỷ lệ đào càng khó, muốn đào phải mua thêm nhiều token bằng tiền mặc.
Vì lòng tham ai củng nghĩ mình là ng đi trước nên cứ kéo nhau tham gia vào đổ tiền vào cty nó nhưng thu lại chẳng đáng là bao có khi ôm nợ.
Chắc gần 100k thằng nc ngoài no ngu hết cậu nhỉ

Nếu biết trước đã giàu rồi, đầu tư mà biết trước thì ai chả đầu tư :D
Mình chưa thấy đồng tiền nào có sức hút và đầu tư chuyên nghiệp như onecoin, còn sau này nó ra sao thì chưa biết.
quyết định đầu tư hay ko là của các bạn

Có thể bạn và bác thứ trưởng phát biểu kia chưa hiểu sâu, Cơ hội có thì mình nên tìm hiểu sâu về nó, chứ chưa rõ mà nói vậy thì rất tội cho những ý tưởng cách VN ta hàng trăm năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week