• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

ai làm tập trung chuyên môn. Thích soft nào thì gõ soft đó, thấy hụt code thì chuyển soft khác mà gõ chứ lên đây bàn luận làm gì. Mình cũng góp ý đừng nói soft này tốt soft kia tốt làm gì, có muốn khen chê thì vô topic soft đó mà comment, đừng mang ra so sánh. Ai cũng bỏ công sức nên tôn trọng cho tất cả. Cái vấn đề này suốt ngày cứ lôi ra bàn thời gian đâu đi capt :D, nói hoài chắc không hết chuyện

Upvote 0
Upvote 0
các bạn làm kolo nghi bị mất code vui lòng chụp phần mềm làm việc XD + ID trên web kolo để so sánh xem bị hụt code như thế nào. Đến lúc đó rồi mới xác minh đc là có bị hụt hay ko rồi mới tìm nguyên nhân bị hụt đc.

Giờ các bạn cứ nói hụt mà ko có proof thì anh em ko làm kolo đâu biết đường nào mà ý kiến cho các bạn đc?

P/s: ma cai kolo no tinh tien theo gio` dung ko, vay nen cung kho de biet chinh xac dc :(

Upvote 0
nói tóm lại là kolo không cho đăng kí nữa . ai gõ sof nào mà bị ban xác định tìm du án khác đi nhé

Upvote 0
các b k làm kolo thì quan tâm làm gì ngoài pr và mị member

soft mình tốt và đã nhiều b lựa chọn, topic này hoàn toàn k phải pr st, nick nào mà bênh hụt code vẫn gõ, hụt code do kolo thì rõ ràng không bình thường.

Upvote 0
mình k theo dõi nên k rõ update khi nào, mình cũng k quan tâm, nhưng mình thấy member vẫn phản ánh thiếu code của bản update.
kệ họ anh, em vẫn luôn ủng hộ anh trên chiến trường kolo
các bạn làm kolo nghi bị mất code vui lòng chụp phần mềm làm việc XD + ID trên web kolo để so sánh xem bị hụt code như thế nào. Đến lúc đó rồi mới xác minh đc là có bị hụt hay ko rồi mới tìm nguyên nhân bị hụt đc.

Giờ các bạn cứ nói hụt mà ko có proof thì anh em ko làm kolo đâu biết đường nào mà ý kiến cho các bạn đc?
ko cần chụp nhé, mang tiếng cho soft người khác, bạn vào đây đọc comment sẽ rõ, nhân chứng đầy ra đó http://mmo4me.com/threads/kolotibablo-huong-dan-toan-tap-tinh-hinh-giai-dap-moi-thac-mac.99923/

Upvote 0
klq Nhưng ai mua soft asian thì mình bán cho nhé

Upvote 0
Đợt mất Bubu soft cũng vì những lí do ngớ ngẫn như thế này! Mình bây giờ ko còn gõ capt nữa nên cũng ko rõ thực hư.. Nhưng các bạn vẫn như thế này vẫn nói suông không có cái gì chứng thực thì biết đâu lỡ một ngày đẹp trời XĐ không còn muốn bán soft cho forum nữa, thì lúc đó chắc.........vui!

Upvote 0
quá nhiều soft gõ captcha, chỉ vì gõ quen 1 soft mà chấp nhận nhiều cái đáng ra phải ghét thì bó tay. k biết member đã mất bao nhiêu tiền vì gõ soft hụt code.làm 10$ còn 7$ k ghét thì mình cũng k biết nói gì hơn

allin, asia, st,vina,...

nhiều soft k đếm hết

Upvote 0
Thì ban đầu ko phải vì những vụ ntn thì chắc soft bubu đc update thành soft free có giao diện đẹp nhất box captcha rồi.

Upvote 0
Thì ban đầu ko phải vì những vụ ntn thì chắc soft bubu đc update thành soft free có giao diện đẹp nhất box captcha rồi.
đừng lái b ơi, bubu ra đi k phải vì st, soft cạnh tranh thì quá nhiều. st cũng đã lặn từ lúc k còn nick. thời gian sau đó mới biết bubu nghỉ chơi captcha.

và giờ thấy làm ăn ẩu nên st đã trở lại, mình giúp đỡ member captcha gõ hì hục cả tiếng mới được 1$, gõ 10$ còn 7$ thì 3 tiếng hì hục gõ rất đáng thương

Upvote 0
đừng lái b ơi, bubu ra đi k phải vì st, soft cạnh tranh thì quá nhiều. st cũng đã lặn từ lúc k còn nick. thời gian sau đó mới biết bubu nghỉ chơi captcha.

và giờ thấy làm ăn ẩu nên st đã trở lại, mình giúp đỡ member captcha gõ hì hục cả tiếng mới được 1$, gõ 10$ còn 7$ thì 3 tiếng hì hục gõ rất đáng thương
Mình ko nói bạn...mình chỉ nói là lúc trước cũng có nhìu soft, cũng chỉ vì những topic ntn nên mới chết đi 1 soft, ai thích soft nào thì dùng soft đó, 10 người 11 ý mà..Captchatypers lúc trc nge đồn là ăn gian code 20% lận, kolo thì trc mình toàn làm vina, vì vina có cái chú thích màu cho mấy cáp Case..gì đó..nên chỉ cần thấy cái màu đó thì gõ hoa thường.giờ thì hết rồi

Upvote 0
các bác lớn rồi có phải con nít nữa đâu mà ngôi tranh luận bàn việc quốc gia, mạnh ai người đó sống đi, ai thích soft gì thì chơi soft đó thôi có gì đâu mà bàn với cãi thích thì lấy mỗi người soft XD + ST gì đó mà test thử đi rồi tự mình mua soft đó là xong thôi có gì đâu mà cãi

Upvote 0
giờ cái nghề này cũng có antifan nữa à :D

Upvote 0
các bác này toàn tranh nhau dìm hàng nhau không

Upvote 0
Lại là ST, bị mất xác 1 lần khỏi giới MMO mà vẫn chưa chừa tật pr ngu chuyên tung tin kích động hả em trai
Giờ đổi tên rồi à
Hay là lại muốn mất xác lần 2

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,164
171,247
Latest member