Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

Trước 1 thời dùng Bubu free, gắn bó với bubu suốt hơn 1 năm liền ngày newbie thực sự cám ơn những người viết soft rất nhiều, sau đó vì mấy câu nói ko có bằng chứng xác thực là soft có phần mềm bị hack ID mà change LR.... mà cuối cùng forum mất Bubu :(:(:(
Thực ra đợt đó mình bị hack cũng nhiều nhưng mình do đặt pass quá dễ 123456 mà thôi và có lẽ nhiều người cũng vì pass huyền thoại đó mà bị hack, nói chung ko có bằng chứng thì đừng nói có thể oan người ta
Giờ liên tiếp XD gặp mấy vấn đề kêu ban, kêu hao code,... nhưng thực sự là mình ko gặp vấn đề gì hết,(chẳng lẽ mình lại gà tới vậy nếu bị hao code mà ko biết ??? còn ban thì chưa từng ) cứ tiếp tục thế này bác ấy mà nghỉ bán soft cho anh em thì mọi người thiệt thôi, 1 tháng nhờ sòft XĐ mà anh em capt forum kiếm đc ko ít tiền

ps : Thôi té, nói nữa lại bảo mình fan cuồng XD, quả thật đã tạm nghỉ capt qua offer, HYIP theo sư phụ kiếm tiền, vì bận học nên ko làm nhiều chỉ chơi chơi ngày cũng vài chục $ bỏ túi, chỉ vì chút lương tâm lo ngại cho anh em box Capt nên cmt, vẫn nhớ capt, có 1 người bạn từng nói với mình, capt nuôi dưỡng ước mơ, quả đúng là như vậy. Mình đã bắt đầu từ capt, từ Bubu, từ soft XĐ

Last edited:
Upvote 0
không phải pr mà, lên mod rồi check được ip và post mà, k check được st chỉ dùng 1 nick 1or0 à mod tunvit

còn @thachthao b gõ pix k gõ kolo k hiểu về kolo thì k nên bàn luận, vì b k biết về kolo khi xử dụng soft khác nhau thì bị hụt code khác nhau ntn đâu

Upvote 0
Nói túm lại thì nếu gõ pro thì chắc hẳn phải biết đc số code..còn bị ban là do lag, admin capt nổi chứng như mega, chẳng hạn, còn ai thích dùng soft nào thì dùng..

Upvote 0
Trước 1 thời dùng Bubu free, gắn bó với bubu suốt hơn 1 năm liền ngày newbie thực sự cám ơn những người viết soft rất nhiều, sau đó vì mấy câu nói ko có bằng chứng xác thực là soft có phần mềm bị hack ID mà change LR.... mà cuối cùng forum mất Bubu :(:(:(

Upvote 0
không phải pr mà, lên mod rồi check được ip và post mà, k check được st chỉ dùng 1 nick 1or0 à mod tunvit

còn @thachthao b gõ pix k gõ kolo k hiểu về kolo thì k nên bàn luận, vì b k biết về kolo khi xử dụng soft khác nhau thì bị hụt code khác nhau ntn đâu

Uầy, mình gõ đc bao nhiêu về Kolo??? Chả lẽ capt mình chỉ biết mỗi dự án Pix àh ???? :confused::confused::confused:
Chời, anh tunvit cũng ghé box Capt àh, vụ mất Bubu mà đau lòng tới giờ nè, vì gắn với bubu từ hồi còn newbie đi làm Mem cho người ta .
.
.
.
.

Last edited:
Upvote 0
nguy hiễm thật
gõ soft ST code + riêng bạn nào ấn ESC sẽ cho code đó vào skin , với soft XD thì + chung vào count
kolo code nga ko dã chiếm khoản 10% - 15% rồi , + gõ sai nữa tầm cũng trên 20% rồi
với soft XD + chung thì code mất do an ESC là bình thường
soft ST ko thấy mất code thì các bạn + luôn code skin vào đi xem mất nhiêu code

Upvote 0
^ họ biết tính mà, họ đã trừ đí số code esc và vẫn bị hụt nhiều

trước đó có member nói gõ hụt 50%, có lúc 30%, có member nói gõ 500 còn 230 hay gần gần mức đó và nhiều member nữa, mình k nhớ được. dù tính esc cũng k thể hụt tới mức đó.

code nga thì đôi lúc mới có, k tới mức 10-15% code nga

Upvote 0
Uầy, mình gõ đc bao nhiêu về Kolo??? Chắc capt mình chỉ biết chơi mỗi Pix quá

Chời, anh tunvit cũng ghé box Capt àh, vụ mất Bubu mà đau lòng tới giờ nè, vì gắn với bubu từ hồi còn newbie đi làm Mem cho người ta .
.
.
.
.
Anh đi tìm em

Upvote 0
nguy hiễm thật
gõ soft ST code + riêng bạn nào ấn ESC sẽ cho code đó vào skin , với soft XD thì + chung vào count
kolo code nga ko dã chiếm khoản 10% - 15% rồi , + gõ sai nữa tầm cũng trên 20% rồi
bạn này nói đúng nè, soft XD esc nó ko tách code esc ra mà cộng vào acc lun, asian vs xiao cũng thế, chỉ có bubu, ST, Vina thì tách code skip để riêng, phải chi bác Đức cũng để soft tách riêng code skip cũng đỡ

Upvote 0
bạn này nói đúng nè, soft XD esc nó ko tách code esc ra mà cộng vào acc lun, asian vs xiao cũng thế, chỉ có bubu, ST, Vina thì tách code skip để riêng, phải chi bác Đức cũng để soft tách riêng code skip cũng đỡ
Thật sự để nói thì soft xd hụt code hơn sòfd st nhiều
Đã tést đi tést lại : và kết quả như này
XD : 50-60/100 , 5-6/10 ( trung bình lúc nào cũng 35-45-50% :oops:) KẾt quả khó tin nhưng đây là sự thật ai ko tin test giống tui là biết
ST : 80-90/100 , test đến đây nên ko test nữa ( 10-20%)
PS: từ trước gõ rất nhiều dự án ko để í nhưng từ hồi ra solo vì kết anh kolo nên đã bỏ công sức rất nhiều để test đi test lại và kết quả thực sự là như trên:D

Upvote 0
nguy hiễm thật
mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn

Upvote 0
Đàn chó cứ cắn càn và đoàn người vẫn cứ đi :D. Ngày xưa con ăng ẳng sóngthan pr ngu đã chết và nay lại được hồi sinh cứ tưởng sẽ khôn hơn nhưng vẫn như thế "Cẩu thì mãi là cẩu không thể thành người" 1 quy luật tự nhiên. 1 comment là đủ rồi. Quay đi ra thôi ở lại không khéo hok có tiền chính ngừa:D

Upvote 0
Thật sự để nói thì soft xd hụt code hơn sòfd st nhiều
Đã tést đi tést lại : và kết quả như này
XD : 50-60/100 , 5-6/10 ( trung bình lúc nào cũng 35-45-50% :oops:) KẾt quả khó tin nhưng đây là sự thật ai ko tin test giống tui là biết
ST : 80-90/100 , test đến đây nên ko test nữa ( 10-20%)
PS: từ trước gõ rất nhiều dự án ko để í nhưng từ hồi ra solo vì kết anh kolo nên đã bỏ công sức rất nhiều để test đi test lại và kết quả thực sự là như trên:D
đồng ý với bạn

Upvote 0
@nvcvnnkh với những thằng ngu hơn chó thì không nên giải thích. tôi k giải thích cho nvcvnnkh

mình chỉ nói để các b làm k bị mị, số tiền công sức làm ra bị k đươc hưởng đầy đủ thì thiệt ai. soft nào tốt thì các b tự check tự biết. mình cũng k có lập topic nào pr.

Upvote 0
Đàn chó cứ cắn càn và đoàn người vẫn cứ đi :D. Ngày xưa con ăng ẳng sóngthan pr ngu đã chết và nay lại được hồi sinh cứ tưởng sẽ khôn hơn nhưng vẫn như thế "Cẩu thì mãi là cẩu không thể thành người" 1 quy luật tự nhiên. 1 comment là đủ rồi. Quay đi ra thôi ở lại không khéo hok có tiền chính ngừa:D
anh ấy nói đúng mà, mấy dự án khác chứ kolo thì đúng 100%, còn thớt đưa cái vụ ăn gian là hơi quá đáng ,mình cũng ko tin là xd ăn gian code của anh em vì bla bla,..ko nói nữa vì vấn đề chỉ có thể.đừng cái lôi cái cũ ra mà chửi bới họ, cái bubu free nữa ,HÃY ĐỂ ĐI VÀO QUÁ KHỨ ĐÊ:oops:

Upvote 0
Bác nói cho nó ngọt ngào tí xin lỗi bác là mọi người đang đưa ra con số thật vì thớt đặt câu hỏi chứ ko phải đang PR cho ai cả :D

Upvote 0
đừng lái b ơi, bubu ra đi k phải vì st, soft cạnh tranh thì quá nhiều. st cũng đã lặn từ lúc k còn nick. thời gian sau đó mới biết bubu nghỉ chơi captcha.

và giờ thấy làm ăn ẩu nên st đã trở lại, mình giúp đỡ member captcha gõ hì hục cả tiếng mới được 1$, gõ 10$ còn 7$ thì 3 tiếng hì hục gõ rất đáng thương

nghe thì có vẻ tốt đẹp lắm....nhưng soft đòi cho thuê 5$/ tháng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

biết anh em captcha đáng thương mà vẫn tương cho đáng :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
@YouAndIVN bớt nói nhảm bêu xấu st đi được k YouAndIVN

mua st lần nào chưa mà nói 5$

0.5$ và bị lấy đi 30$ nếu làm được 100$ và 1$ thì cái nào đắt hơn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads