Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

bạn nói bạn k cơ hội k thủ đoạn nhưng cứ lâu lâu có thread dìm hàng XD là bạn xuất hiện và cmt té nước theo 1 cách nhiệt tình :confused: điều đó làm mọi người càng trở nên ác cảm đó
xấu tốt hãy để những mem box capt nhận xét , bạn đừng nên tham gia , đặc biệt theo chiều hướng đả kích như vậy người ta cảm thấy như 1 kiểu đục nước béo cò , tự người sử dụng biết họ hợp với loại soft nào , họ bỏ đồng tiền ra mong thu về đc nhiều nhất thì họ khắc phải khôn ngoan để tối ưu hoá tốc độ làm việc cũng như thu nhập cho mình

Upvote 0
k có st các b vẫn phải chịu hụt code, k có st các b gõ pix k có phiên bản ssh dùng. và chỉ biết proxy k biết ssh là gì

nghe nói mà nhột vãi, éo còn gì để nói với thằng này

NGU + BẨN + ẢO TƯỞNG ==> ÉO BIẾT NHỤC :)

Upvote 0
thế khi cậu tạo 1 tài khoản forum, website nó yêu cầu captcha thì cậu nghĩ captcha đó từ trên trời rơi xuống à?
Tạo 1 tài khoản thì tính gì, tự mình gõ được.
Còn muốn hack tạo trăm nghìn tài khoản mới cần người khác gõ hộ captcha chứ

Upvote 0
soft ăn gian code thì dc lợi gì nhỉ ?, mình gõ thì tiền vào tk của mình thì chứ có vô tk của soft đâu :confused:

Upvote 0
chi mà hack nghe ghê rứa , mới hỏi anh gút gồ nè :D: Dữ liệu (Captcha) bạn gõ sẽ được gửi đi để đăng kí account các forum, mail….và người trả tiền là website trung gian thuê chúng ta gõ.

Upvote 0

đấy là bạn đang hiểu theo nghĩa xấu, còn thật sự mục đích của captcha chính là để bảo vệ hệ thống, tránh spam , auto

CAPTCHA có thể được dùng để bảo vệ hệ thống chống lại spam e-mail, như các dịch vụ webmail của Gmail, Hotmail, và Yahoo!. CAPTCHA cũng được dùng nhiều trong việc ngăn chặn đăng bài tự động trong blog hoặc diễn đàn, có thể với mục đích quảng cáo thương mại, hoặc quấy rối và phá hoại. CAPTCHA cũng có chức năng quan trọng trong hạn chế quá tải, vì việc sử dụng tự động một dịch vụ là điều mong muốn cho đến khi cách dùng đó bắt đầu vượt quá giới hạn, và làm tổn hại đến những người dùng là con người. Trong trường hợp đó, một CAPTCHA có thể thực thi quy định sử dụng tự động do người quản trị đặt ra khi giá trị đo lường mức sử dụng vượt quá một ngưỡng cho trước. Hệ thống xếp hạng bài viết được nhiều trang web tin tức sử dụng cũng là một ví dụ về cơ chế trực tuyến chống lại sự tính toán của phần mềm tự động

Upvote 0
Nhớ cái thời bác tunvit + bác vina cứu ae ta thoát khỏi vụ hacker mega change pass, tới h mình còn lưu lại dấu ấn khó phai !:rolleyes:

Upvote 0
Nhớ cái thời bác tunvit + bác vina cứu ae ta thoát khỏi vụ hacker mega change pass, tới h mình còn lưu lại dấu ấn khó phai !:rolleyes:
nghe hấp dẫn ghê, em là newbie nên chả biết :D
đấy là bạn đang hiểu theo nghĩa xấu, còn thật sự mục đích của captcha chính là để bảo vệ hệ thống, tránh spam , auto

CAPTCHA có thể được dùng để bảo vệ hệ thống chống lại spam e-mail, như các dịch vụ webmail của Gmail, Hotmail, và Yahoo!. CAPTCHA cũng được dùng nhiều trong việc ngăn chặn đăng bài tự động trong blog hoặc diễn đàn, có thể với mục đích quảng cáo thương mại, hoặc quấy rối và phá hoại. CAPTCHA cũng có chức năng quan trọng trong hạn chế quá tải, vì việc sử dụng tự động một dịch vụ là điều mong muốn cho đến khi cách dùng đó bắt đầu vượt quá giới hạn, và làm tổn hại đến những người dùng là con người. Trong trường hợp đó, một CAPTCHA có thể thực thi quy định sử dụng tự động do người quản trị đặt ra khi giá trị đo lường mức sử dụng vượt quá một ngưỡng cho trước. Hệ thống xếp hạng bài viết được nhiều trang web tin tức sử dụng cũng là một ví dụ về cơ chế trực tuyến chống lại sự tính toán của phần mềm tự động
bạn giải thích dùm họ thế này có phải tốt ko, chửi họ làm gì cho đẹp mặt :D

Upvote 0
nghe nói mà nhột vãi, éo còn gì để nói với thằng này

NGU + BẨN + ẢO TƯỞNG ==> ÉO BIẾT NHỤC :)
thằng ngu có thấy trước khi có st viết ssh thì xd chỉ có proxy và sau khi st viết ssh thì xd bắt đầu viết ssh và dùng bitvise, sau đó thì vọc soft st bắt trước code soft st dùng thư viện chung y chang soft st biết chưa thằng ngu

Upvote 0
mình bỏ bõ captcha từ lúc ra đi nick st, và lúc trở lại với 1or0 thì trong topic thấy có nói tới vụ mất pass, mình k cập nhật nên k biết rằng soft st đã bị chủ soft nào đó chơi xấu bôi nhọ soft st, b thích thì vọc soft cũ đi xem có mã nào lưu id của người sử dụng không, nếu có gửi bạn 1000$

Upvote 0
mình bỏ bõ captcha từ lúc ra đi nick st, và lúc trở lại với 1or0 thì trong topic thấy có nói tới vụ mất pass, mình k cập nhật nên k biết rằng soft st đã bị chủ soft nào đó chơi xấu bôi nhọ soft st, b thích thì vọc soft cũ đi xem có mã nào lưu id của người sử dụng không, nếu có gửi bạn 1000$
bác có cái lịch sử ghê quá, hèn gì.............:eek:thôi em ko dám comment nữa :D

Upvote 0
thằng ngu có thấy trước khi có st viết ssh thì xd chỉ có proxy và sau khi st viết ssh thì xd bắt đầu viết ssh và dùng bitvise, sau đó thì vọc soft st bắt trước code soft st dùng thư viện chung y chang soft st biết chưa thằng ngu

?? sao biết rõ thế, mày là ST à, mày viết soft sao mà rõ thế :)
bị banned vì cái TÍNH BẨN, CẢ FORUM ĐỀU NHỔ VÀO MÀ GIỜ VẪN KO THAY ĐỔI. CHUẨN BỊ TIỄN EM NÓ ĐI LẦN 2 :rolleyes::rolleyes:

Thôi đi ra, chó cứ sủa , đoàn người vẫn đi. Cống rãnh thì chả bao giờ sóng sánh nổi với đại dương, dù giở mọi thủ đoạn gì :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0

Mod banned thằng clone của songthan nè, rule forum là clone cua nick bi banned thì ra đảo nhé :)

@mirinda, @themen99

P/s: cái loại có tài mà ko có đức thì cũng vứt :)

Upvote 0
@YouAndIVN tao là ai mày còn k biết thì mày ngu hơn chó là đúng rồi.

mod banned vì lý do giúp đỡ member captcha thì mình biết rằng xd có tay trong là mod, nếu như vậy thì mình cũng k còn gì để nói

Upvote 0
bác có cái lịch sử ghê quá, hèn gì.............:eek:thôi em ko dám comment nữa :D
toàn bị bôi nhọ danh dự thôi bạn, lịch sử mấy thằng đó nói có đúng sự thật đâu, nó cạnh tranh dùng nhiều nick clone tỉa mình đó mà

Upvote 0
@YouAndIVN tao là ai mày còn k biết thì mày ngu hơn chó là đúng rồi.

mod banned vì lý do giúp đỡ member captcha thì mình biết rằng xd có tay trong là mod, nếu như vậy thì mình cũng k còn gì để nói

giúp đỡ cm mày chứ giúp. Mày vào forum này là để cho thuê tool chứ giúp cái éo gì. Cái vụ đòi 5$ / tháng cái tool pix SSH là đủ hiểu rồi.

chuyên đi dìm hàng, phá hoại mấy tool khác. Mày muốn vụ bác XD giống vụ bubuteam sẽ cảm thấy tự ái, nản lòng mà bỏ để mình mày làm mưa làm gió trong này à.

Cái loại mày là loại phá hoại, muốn đàng hoàng thì sống cho đàng hoàng, còn muốn bẩn bựa thì dù mày có đổi nick forum này cũng ko chứa đc mày

Đề nghị MOD BOX CAPTCHA xử lý trường hợp clone nick banned và phá hoại box Captcha này
@mirinda , @themen99

Upvote 0
mod biết tao là st từ lúc tao lập nick này mày không cần nói, tao biết mày là xd hoặc đồng bọn, mày nhiểu tiểu xảo nên mới hạ được bubu, vina, nhưng tao thì cứ từ từ

thằng kia gây chuyện trước mod nhé

Upvote 0
mod biết tao là st từ lúc tao lập nick này mày không cần nói, tao biết mày là xd hoặc đồng bọn, mày nhiểu tiểu xảo nên mới hạ được bubu, vina, nhưng tao thì cứ từ từ

thằng kia gây chuyện trước mod nhé
Minh ung ho ban.
Thang sau se mua cua ban test xem sao.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472