Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

e lạy các bác, e mới mua 1$ st đấy, để e dùng hết tháng đã
trong những b mua thiếu đã trả đủ còn duy nhất b chưa thanh toán, b k thích có thể k dùng và k cần thanh toán. mình đã xóa tài khoản của b

soft st chỉ phù hợp với member k chấp nhận hụt code, cpu st thì 5%, b nào nói 100% với 25% là chưa mua, chưa dùng st

Upvote 0
ai làm captcha lâu năm thì tự biết soft nào tốt soft nào ko, riêng soft ST mình ko thích vì thái độ của chủ soft, bảo soft có lỗi này lỗi kia thì chủ soft bảo soft bạn ý ko vấn đề, r bảo mình tự xem lại, còn XD tuy là soft lâu năm nhưng khi có vẫn đề gì thì support nhiệt tình, giá key rẻ, code rõ ràng... vài dòng review @@

Upvote 0
ai làm captcha lâu năm thì tự biết soft nào tốt soft nào ko, riêng soft ST mình ko thích vì thái độ của chủ soft, bảo soft có lỗi này lỗi kia thì chủ soft bảo soft bạn ý ko vấn đề, r bảo mình tự xem lại, còn XD tuy là soft lâu năm nhưng khi có vẫn đề gì thì support nhiệt tình, giá key rẻ, code rõ ràng... vài dòng review @@
xinh như lày cmt kiểu gì cũng hay yêu :D:D:D:D:D

Upvote 0
BẠN nói làm gì cho mệt mình để ý từ ngày ai đó viết soft thì xd liên tục ăn gạch

Upvote 0
về độ pr thì xd mới pr nhiều nick nhất @YouAndIVN

chính vì vậy mà nhiều member gõ dự án kolo trước đây bị mị là do kolo ăn gian code, cứ 10$ mất 3$ còn 7$, tính từ lúc làm tới giờ, chắc chắn có member đã làm vài tháng, nếu tổng số tiền ai làm được 200$ thì mất 60$ rồi, ai mà làm được trong tất cả các tháng được > 500$ thì mất 150$ rồi, số tiền quá lớn. nếu bình thường thì phải ghét vì bị mất tiền, ghét soft đã trực tiếp hoặc gián tiếp lấy tiền của các b, tại sao lại bị mất tiền trong khi kolo không an gian code lại bị nhiều nick vào mị để cho member nghĩ là kolo ăn gian. tại sao tới khi có st thí xd bắt đầu update lại, tuy nhiên hình như vẫn bị phản ánh hụt code

mình dùng duy nhất nick này nên số post có hơi nhiều, nhưng trước đây để mị làm member mù mờ mất $ k xót thì phải tốn nhiều nick

chỉ những member gõ kolo mới hiểu, những b kia k gõ kolo thì đừng nghĩ pr,

đơn giản đây là sự thật

@themen99 cùng 1 người gõ tại sao gõ st k bị mất nhiều code như vậy
Soft bạn thì xịn
Ông bà ta có câu có tài k đức cũng ném chó ăn

Upvote 0
@Papipo soft st bị hụt code ít, cpu 5%, nhiều b vào nói cpu cao mình phải giải thích. và soft mới giới thiệu mọi người biết sao b phải nhột
ngay cả đọc bạn cũng đọc k xong thì làm sao bạn hiểu ng ta nói gì hay vậy? rõ ràng t có mở ngoặc bảo bản update mới đã khắc phục đc điều đó, chẳng lẽ ghi vậy còn hông hiểu?
t đang nói XĐ ra bao đời, do soft hay do kolo nó ăn gian, chẳng nhẽ mọi người k bik. giai đoạn t chưa bik XĐ là gì, t phải làm trên web nè! còn dùng soft free tùm lum mới bik xđ. Bạn mới giới thiệu soft ngày đầu là t đã mua dùng rồi, cứ cái nào thuận tiện cho dự án nào thì t dùng cái đó, nhưng ngày nào cũng thấy b lên nói XĐ này nọ, đã chưa xây dựng đc lòng tìn, còn làm người khác thấy mệt, thọ đc bao lâu?

Upvote 0
tùy thôi, b nào sử dụng thì vẫn sử dụng, các b k dùng st rồi một ngày nào đó tình trạng hụt code lại như xưa, bọn thất đức thường được bao bọc bởi vẻ bề ngoài

Upvote 0
e lạy các bác, e mới mua 1$ st đấy, để e dùng hết tháng đã
cũng có dẹp luôn đâu mà lo b ơi. Mất ST mình còn XĐ, mất XĐ mình xác định bỏ capt, vì giao diện của XĐ mình mới ít bùn ngủ, mấy cái khác chắc bùn chết (à, cũng may còn gogetsome, cứ gõ trên web, k đụng soft nào cho nó lành)

Upvote 0
trong những b mua thiếu đã trả đủ còn duy nhất b chưa thanh toán, b k thích có thể k dùng và k cần thanh toán. mình đã xóa tài khoản của b

soft st chỉ phù hợp với member k chấp nhận hụt code, cpu st thì 5%, b nào nói 100% với 25% là chưa mua, chưa dùng st

con lạy bố, con mua trả tiền đàng hoàng bố nói gì tôi mua nợ, và xoá tài khoản của tôi.
Transaction details
Description:yh: dinhhaocomputer
Amount:− 1.00 WMZ
Fee:− 0.01 WMZ
Date:10/11/2014 1:42:10 PM
From:Z146915486146
To:Z189440956977, 270679684023

Upvote 0
con lạy bố, con mua trả tiền đàng hoàng bố nói gì tôi mua nợ, và xoá tài khoản của tôi.
Transaction details
Description:yh: dinhhaocomputer
Amount:− 1.00 WMZ
Fee:− 0.01 WMZ
Date:10/11/2014 1:42:10 PM
From:Z146915486146
To:Z189440956977, 270679684023
vậy mình refund nhé, b sẽ k phải đợi đến hết tháng :D

Transfer 1.00 wmz successfully made!

Upvote 0
mod đâu close topic đi cho lẹ mấy ông này cãi nhau hoài bộ không chán à
mình cũng thấy như vậy đó, sao ko close mà chỉ move. cãi nhau vốn chẳng gì hay, nhưng cái tật ngứa mắt là lại nhiều chuyện. Thiệt tự nản bản thân hà...

Upvote 0
mình góp ý nhé, bác Xd cũng đã up soft và có kèm dòng sửa soft, theo mình thấy là do trong quá trình code bác đức có làm gì đó nên soft load nhanh quá có thể vì lý do này mà nó làm ảnh hưởng việc nhận trả code về sever làm bị hụt code, điều này bác đức cũng nhận là do lỗi soft bác ấy chứ ko phủ nhận, thứ 2 các bạn nhớ nhé là vì soft load nhanh mình k biết load nhanh đến đâu, các bạn nói bị hut 30% code vậy mình hỏi 1 tí là có phải nó nhanh hơn 30% ko ? vậy bù qua sớt lại thôi, có thể do bác ấy sơ ý trong quá trình code mà làm ra như vậy thôi, chứ acc là của các bạn ăn gian thì đc cái gì ko lẻ ăn bồ với admin Kolo ah ?
mình góp ý thêm cái này ai thích dùng thì dùng soft đầy ra ko ai ép ai phải dùng soft nào cả, soft nào đôi khi chả lỗi chả có chút vấn đề cái quan trọng cách họ làm ăn kìa
mình góp ý 1 bạn gì đó nhé, trước đây 4rum rất nhìu ng bán soft cũng có ng khen soft này chê soft kia nhưng mình chưa bao giờ thấy 1 chủ code soft lại gạch soft đối phương cả, cái quan trọng họ canh tranh lành mạnh và có cái đức làm ăn chứ ko như ai đó có diệp là dìm ngay đối phương :)
P/S : vẫn thiếu bác đức 1$ key soft 2 tháng :))

Upvote 0
Thôi các bác mỗi người suy nghĩ khác nhau, các bác lớn rồi tranh cãi chi, giờ theo em nghĩ ai thích dùng soft nào thì dùng soft đó
Còn nếu không được ok có cảnh giải quyết mỗi người thích soft XD ok thì lập topic XD và Ngược lại như thế sẽ hay hơn nhiều đó

Upvote 0
mình ko ghét cái gì chỉ ghét mỗi 1 cái thằng nào đó cứ tím cách dìm ng khác :))
a-e nào thích dùng thì dùng ko thích thì thôi, riêng mình soft nào mình dùng cũng đc miễn chủ soft nc vui vẻ và cách làm ăn đẹp là đc còn hơn soft xịn thằng chủ soft lại bố láo :)

Upvote 0
vậy mình refund nhé, b sẽ k phải đợi đến hết tháng :D

Transfer 1.00 wmz successfully made!

sao mà nóng tính thế, tôi ko có đòi cũng ko chê bôi soft của bạn. mình nói thật topic này mục đích này hỏi các mem về soft xd. sao bác st lại can thiệp vào làm gì đã vậy còn quảng cáo soft ở đây hình như ko đúng.

Upvote 0
mình góp ý nhé, bác Xd cũng đã up soft và có kèm dòng sửa soft, theo mình thấy là do trong quá trình code bác đức có làm gì đó nên soft load nhanh quá có thể vì lý do này mà nó làm ảnh hưởng việc nhận trả code về sever làm bị hụt code, điều này bác đức cũng nhận là do lỗi soft bác ấy chứ ko phủ nhận, thứ 2 các bạn nhớ nhé là vì soft load nhanh mình k biết load nhanh đến đâu, các bạn nói bị hut 30% code vậy mình hỏi 1 tí là có phải nó nhanh hơn 30% ko ? vậy bù qua sớt lại thôi, có thể do bác ấy sơ ý trong quá trình code mà làm ra như vậy thôi, chứ acc là của các bạn ăn gian thì đc cái gì ko lẻ ăn bồ với admin Kolo ah ?
mình góp ý thêm cái này ai thích dùng thì dùng soft đầy ra ko ai ép ai phải dùng soft nào cả, soft nào đôi khi chả lỗi chả có chút vấn đề cái quan trọng cách họ làm ăn kìa
mình góp ý 1 bạn gì đó nhé, trước đây 4rum rất nhìu ng bán soft cũng có ng khen soft này chê soft kia nhưng mình chưa bao giờ thấy 1 chủ code soft lại gạch soft đối phương cả, cái quan trọng họ canh tranh lành mạnh và có cái đức làm ăn chứ ko như ai đó có diệp là dìm ngay đối phương :)
P/S : vẫn thiếu bác đức 1$ key soft 2 tháng :))
đúng đó, đồng ý vs bạn 100%, thà bác Đức để lại như trc, hụt cũng chẳng phải vấn đề gì to tát, load nhanh vẫn hơn :(

Upvote 0
đúng đó, đồng ý vs bạn 100%, thà bác Đức để lại như trc, hụt cũng chẳng phải vấn đề gì to tát, load nhanh vẫn hơn :(
mình cũng toàn lấy sp bù hụt :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,592
171,630
Latest member
nguyenngocl518