Có cách nào truy tố thằng này scam ko mn. mình có giữ info nó

làm ơn show bằng chứng chứ đừng nói k vậy nha a, :). Ghét nhau cũng vừa phải thôi chứ. Không đúng e report a lại tội vu khống đấy nhé
stk của ông chứ ai nữa, có trên google kìa :)

BẠN CÓ THỂ YÊU CẦU NGƯỜI THÂN BẠN BÁO CA, NHỚ GIẢI TRÌNH ĐẦY ĐỦ CHO HỌ HIỂU NHÉ, MÌNH NGHĨ TÊN SCAM CŨNG ĐANG THEO DÕI TOPIC NÀY ĐÂY:mad:

stk của ông chứ ai nữa, có trên google kìa :)
acc dưới của mình nhé, éo hiểu sao vừa bị mod ban. Còn làm ơn post hình ảnh chứng minh của mình đi. ĐỪng nói suông thế chứ mệt lắm

Bằng chứng đi bạn, bằng hình ảnh đi ?.
cậu copy stk cậu lên google rồi cậu sẽ thấy thôi, vụ này ko LQ đến mình nên mình cũng ko ý kiến :)

giải quyết vị này nhanh gọn lẹ
không nó lại scam những người khác nữa

Số tiền nhỏ với gia đình thớt thì bỏ cmn đi.Chúc mừng anh Scamer đã xơi ngọt số tiền :cool:

cái đấy của mình . ĐÚng là bank đó , có liên quan gì tới số bank Bank number: 0451000210336 (Vietcombank) này mà chủ topic nói k bạn ?. ĐỌc cho kỹ tí đi
ah sr mình có chút nhầm lẫn .

UH coi như bạn may mắn nhưng chắc chắn từng trung gian cho bạn với bank trên ! vì yahoo nó khùng khùng nên mất log và gd đó cũng lâu rồi !
đơn giản mà vào nhật ký trò chuyện copy cái số bank ném vào chỗ tìm kiếm nếu có thì sẽ ra thôi mà

UH coi như bạn may mắn nhưng chắc chắn từng trung gian cho bạn với bank trên ! vì yahoo nó khùng khùng nên mất log và gd đó cũng lâu rồi !
hey có thì nói k có thì thôi, may mắn cái gì thế anh. Cẩn thận lời nói đi nhé. Từng giao dịch thì làm ơn show dùm e cái prof ra.

Gd đó lâu rồi nên mất ! nhưng khẳng định chắc chắn hắn dùng bank đó ko có bằng chứng thôi !
ko mất đâu mình thử rồi trừ khi xóa his đi thôi chứ lịch sử 2012 ở yahoo mình còn có nữa là

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week