Có cách nào truy tố thằng này scam ko mn. mình có giữ info nó

tks bác. nhưng giờ báo CA để nó lập hồ sơ xử lí cũng hơi khó đấy :(
cái này có gì mà khó bank ông có log chat ông có, nó hốt tận ổ chứ ở đó mà khó, chỉ sợ ông chả dám báo thôi .
mà ông ko muốn báo lên đây hỏi làm gì, hay muốn tìm số nhà để đến nhà o_O
thêm nữa ko quen biết gì mà dám hùng 15tr mua acc pp ngon vãi

hình như skype nó khoá rồi thì phải :(
Cứ thắc mắc mấy cái ko đâu nó xóa sky kệ cmn nếu ông muốn báo CA thì đứng dậy và đi đi, số bank có đó cần gì biết sky nó là cái gì còn mở hay ko chứ

Cứ thắc mắc mấy cái ko đâu nó xóa sky kệ cmn nếu ông muốn báo CA thì đứng dậy và đi đi, số bank có đó cần gì biết sky nó là cái gì còn mở hay ko chứ
kẹt nỗi mình ko ở Việt Nam cậu ak. anh mình thì kêu số tiền nhỏ sợ CA ko xử lí đâu. nên kêu mình bỏ đi. nhờ bạn bè ra trình báo dùm được ko cậu

cái này có gì mà khó bank ông có log chat ông có, nó hốt tận ổ chứ ở đó mà khó, chỉ sợ ông chả dám báo thôi .
mà ông ko muốn báo lên đây hỏi làm gì, hay muốn tìm số nhà để đến nhà o_O
thêm nữa ko quen biết gì mà dám hùng 15tr mua acc pp ngon vãi
do trước vụ scam này nó có nhờ mình chuyển tiền từ bank us về Việt Nam cho nó. mình uy tín với nó và nghĩ ko sao. ai ngờ

Lắm nhọt thế nhỉ. Nhìn thằng thớt cmt tức ói máu. Báo thì báo luôn đi. Dây dưa vl. Nhát k báo thì chịu mất thế thôi. Nhờ xong ae nói cho cách giải quyết thì cứ sợ sợ

Lắm nhọt thế nhỉ. Nhìn thằng thớt cmt tức ói máu. Báo thì báo luôn đi. Dây dưa vl. Nhát k báo thì chịu mất thế thôi. Nhờ xong ae nói cho cách giải quyết thì cứ sợ sợ
ý mình là bây giờ mình ko ở Việt Nam cậu ak. anh mình thì kêu số tiền nhỏ sợ CA ko xử lí đâu. nên kêu mình bỏ đi. nhờ bạn bè ra trình báo dùm được ko cậu

ra báo CA luôn đi bạn .
cứ sợ nó không giải quyết thì làm đc cái gì bạn .
mình ko ở Việt Nam cậu ak. anh mình ở Việt Nam thì kêu số tiền nhỏ sợ CA ko xử lí đâu. nên kêu mình bỏ đi. nhờ bạn bè ra trình báo dùm được ko cậu

muốn công an sử lý nhanh thì.

1- thuê luật sư làm giấy tờ khỏi kiện
2- ra báo công an đút cho nó một ít

mình ko ở Việt Nam cậu ak. anh mình ở Việt Nam thì kêu số tiền nhỏ sợ CA ko xử lí đâu. nên kêu mình bỏ đi. nhờ bạn bè ra trình báo dùm được ko cậu
ko ở VN thì kêu ng nhà bạn hoặc bạn bạn báo

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week