Có cách nào truy tố thằng này scam ko mn. mình có giữ info nó

bó tay thằng thớt này rồi, tiêu đề hỏi có cách nào truy tố thì a/e đã nói hết rồi, cung cấp bằng chứng đầy đủ hiện có, thông tin hiện có gộp lại. Bác k đi đc thì nhờ ai đó đi trình báo công an. Ko chịu làm ngay và luôn mà cứ lằng nhằng sợ này sợ kia, sợ CA k giải quyết. Vậy thôi bác chịu mất đi. Học cho một bài học đi, dây dưa mãi

bó tay thằng thớt này rồi, tiêu đề hỏi có cách nào truy tố thì a/e đã nói hết rồi, cung cấp bằng chứng đầy đủ hiện có, thông tin hiện có gộp lại. Bác k đi đc thì nhờ ai đó đi trình báo công an. Ko chịu làm ngay và luôn mà cứ lằng nhằng sợ này sợ kia, sợ CA k giải quyết. Vậy thôi bác chịu mất đi. Học cho một bài học đi, dây dưa mãi
:( mình đang chờ chị mình chụp tờ giấy xác nhận chuyển 15tr cho nó để báo CA ak bác :(

Ôi, hóa ra lại là Rinny, thần tượng trong lòng bao người đây sao?
Mảnh đất scammer vẫn còn quá tốt với anh, nhất là những newbie ngây thơ như thớt.

@thớt: Chưa có kinh nghiệm gì thì đừng nên tham gia mmo làm gì :( Mở hẳn dịch vụ cho thuê bank US mà ngay cả scam ABC còn chưa thông. Tiền ko dễ kiếm đâu bro.

Thím với Riny là đôi bạn thân hồi ở truồng tắm mưa đây mà.

Đang hóng vụ kiện của chủ thớt xem sao.
Anh Rinny mà đi tù vì 15tr này á, không tin đâu :D
Ủa mà thánh Linh này sao gọi là Riny hả bác?

:( rất chia buồn với chủ thớt nhé quá đen theo tình hình từ toppic 1 đến h thì chủ thớt xui xụp nay còn xui xụp hơn

15 chai , bác bỏ vài chai ra cúng cho các anh ấy ăn là lo vụ này thèng kia vào rọ , mà ra tòa có bắt trả lại tiền không nhỉ ? có trả phạt không? hay là ở tù thay tiền scam?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back