Có cách nào sửa lỗi này trong PIX không?

Status
Not open for further replies.

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Chào các bạn,

Mình gõ PIX cũng được một thời gian rồi, cái lỗi này chỉ lâu lâu mới xuất hiện 1 lần, nhưng không biết sao mà hôm nay xuất hiện liên tục, cứ gõ được chừng 2-3 code là nó lại nhảy ra, có khi nhảy ra liên tiếp mấy lần luôn.

Nó hiện ra cái bảng thông báo nhưng mình không copy lại được link hình ảnh mà chỉ nhớ được cái nội dung trong code đó như vầy:
"We’re Sorry … but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can’t process your request right now. ..."

Mình tìm hoài trên mạng mà không biết là bị gì. Mình thì gà mấy cái này lắm. Mọi người xem rồi chỉ giúp mình cách xử lý được không? Rất cám ơn mọi người.

Tắt đi ngủ, khi nào lỗi ấy qua thì vào gõ lại đừng cố quá coi chừng quá cố

Tắt đi ngủ, khi nào lỗi ấy qua thì vào gõ lại đừng cố quá coi chừng quá cố
Đau đầu là tắt đi rồi lát sau quay lại nó vẫn bị, xoá cookie, tắt máy, tắt modem rồi mở lại cũng đều không xi nhê. Ác cái là nếu log ra log vào gõ không được bao nhiêu thì PIX cũng hạ pri.T_T.

Không nó có đợt mà bạn, chỉ bị từ khuya tới sáng hôm nay thôi giờ bình thường rồi mà; trưa nay mình làm đâu thấy bị nữa đâu (có thì chắc cũng 1 hay 2 cap gì à)

Không nó có đợt mà bạn, chỉ bị từ khuya tới sáng hôm nay thôi giờ bình thường rồi mà; trưa nay mình làm đâu thấy bị nữa đâu (có thì chắc cũng 1 hay 2 cap gì à)
Ah, tại lúc 8h hay 8h30 mình check lại thì nó còn bị. Bây giờ thì gõ được bình thường rồi. Cám ơn bạn nha.

Vậy là code này không sửa được đúng không mọi người? Vậy mình gõ error khi lâu lâu gặp nó, còn hôm nào nó ra liên tiếp thì nghỉ gõ hôm đó luôn cho chắc ăn.
Cám ơn mọi người đã giúp mình nha.

Vấn đề của thớt đã được giải quyết, close topic nha :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week