• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có cách nào để tắt mở vps ggc khỏi trừ tiền theo giờ không

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
e có buy vài acc google cloud để create con 16cpu-60gram mà 1 tuần chỉ dùng đúng 1 ngày khoảng 5 tiếng là cùng mấy ngày khác để không
vps ggc thì nó trừ tiền theo giờ có cách nào để khi nào dùng thì trừ khi đó không dùng nữa thì không trừ , không nhỉ
hay là khi nào dùng thì create ra , không dùng nữa xóa ? mà làm vậy có sup acc không ta
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

up

không biết tạo snaphost nó có trừ tiền không nhỉ , nếu nó ko trừ thì cũng là một giải pháp cho bác

không biết tạo snaphost nó có trừ tiền không nhỉ , nếu nó ko trừ thì cũng là một giải pháp cho bác
e củng không rành mấy cái đó , chỉ biết buy acc rồi create ra dùng

stop nó xem bác :D

upup

Compute >> Compute Engine >> WM intances >> check vào vps cần stop >> STOP

stop có start đc k bác
đc , vấn đề là ko biết nó có trừ tiền hay ko . mà em nghỉ stop thì nó vẫn cứ trừ tiền

@acevnvn bác rảnh không trả lời giúp e với
e có buy vài acc google cloud để create con 16cpu-60gram mà 1 tuần chỉ dùng đúng 1 ngày khoảng 5 tiếng là cùng mấy ngày khác để không
vps ggc thì nó trừ tiền theo giờ có cách nào để khi nào dùng thì trừ khi đó không dùng nữa thì không trừ , không nhỉ
hay là khi nào dùng thì create ra , không dùng nữa xóa ? mà làm vậy có sup acc không ta

đc , vấn đề là ko biết nó có trừ tiền hay ko . mà em nghỉ stop thì nó vẫn cứ trừ tiền

để mai thử :p

Thế này thì acc tớ bán cho ai đây @thanhdat2704 :rolleyes:

Rẻ mà. xõa đi

Thế này thì acc tớ bán cho ai đây @thanhdat2704 :rolleyes:

Rẻ mà. xõa đi
yên tâm đi , group e nhiều ông chơi ytb mà toàn đi thuê vps e bảo mấy ổng mua acc mà dùng nhưng sợ bị sup nên mấy ổng k mua có mấy ông đang có ý định mua khi nào mua e giới thiệu cho bác

yên tâm đi , group e nhiều ông chơi ytb mà toàn đi thuê vps e bảo mấy ổng mua acc mà dùng nhưng sợ bị sup nên mấy ổng k mua có mấy ông đang có ý định mua khi nào mua e giới thiệu cho bác

Nói chơi vậy thôi chớ acc chả có mà bán :oops:

Stop vẫn trừ bình thường luôn nhé :D

vẫn trừ tiền bình thường bác ơi

bác mua acc ở đâu thế chỉ em được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week