Solved Có cách nào chuyển khoản internet Đông Á ko mất phí ko?

Status
Not open for further replies.

no111111

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Đông Á là ngân hàng đầu tiên mình mở tài khoản,lâu rồi mỗi khi chuyển tiền thấy nó tính phí 5.5k,làm gì nó cũng phát sinh phí nên mình ko dùng nữa,bây giờ có nhu cầu dùng nên mình nghĩ nếu đăng kí internet banking chuyển khoản sẽ ko tính phí,nhưng nó vẫn tính 5.5k/ giao dịch,hàng tháng mất 9k tiền phí sử dụng nữa, 1 ngày mình chuyển khoản 5-10 lần,nếu chuyển ngoại ngân hàng thì nó lấy 11k/giao dịch,bây giờ phải làm sao mấy bác? Hay là vẫn dùng cách phổ thông,rút tiền rồi vào quầy giao dịch chuyển khoản?

Last edited by a moderator:
đông á thì cùng chi nhánh mới free bác ạ. thủ công đi nếu bác rảnh

Sr thớt.....Topic xàm vãi...... Có vấn đề gì call gọi thẳng Ngân hàng. Lập cái topic to đùng cho nó nhọc :-s

Vãi bác này. Tính phí 5k5 cho giao dịch khác tỉnh. Cùng tỉnh thì ko tính phí. Mà banking nó cho chuyện ngoại ngân hàng khác đâu nhỉ.Nếu 1 ngày giao dịch 5-10 lần mà mấy phí nhỏ lẻ đó ko trả được

ko thu phí thì nó ăn gì mà phục vụ cho bác . Muốn free thì xài ACB hay VCB đi .

Đông Á tính free ghét quá ... Chắc chuyển VCB thui ............... :ban:

VCB free phí đó bác :binhsua113: VCB chuyển khác ngân hàng phí lần giao dịch là 11k, với mức tiền dưới 50 tr thì phải.

cùng tỉnh hoặc thành phố thì hok mất phi khác tỉnh thì 5.5k @@ kiều nào mà chả mất phi@@

Đông Á là ngân hàng đầu tiên mình mở tài khoản,lâu rồi mỗi khi chuyển tiền thấy nó tính phí 5.5k,làm gì nó cũng phát sinh phí nên mình ko dùng nữa,bây giờ có nhu cầu dùng nên mình nghĩ nếu đăng kí internet banking chuyển khoản sẽ ko tính phí,nhưng nó vẫn tính 5.5k/ giao dịch,hàng tháng mất 9k tiền phí sử dụng nữa, 1 ngày mình chuyển khoản 5-10 lần,nếu chuyển ngoại ngân hàng thì nó lấy 11k/giao dịch,bây giờ phải làm sao mấy bác? Hay là vẫn dùng cách phổ thông,rút tiền rồi vào quầy giao dịch chuyển khoản?

nếu kinh doanh thì bạn tính vào giá bán đi, còn nếu o có thu nhập và nhiều thời gian thì vào quầy là đúng rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week