Ask Có bác nào sử dụng nhạc NCS (Nocopyright songs) mà bị chết kênh chưa ạ

cái này mình cũng ko biết nhưng mình cần tôn trọng bản quyền , mấy channel content đều ghi link nhạc bên dưới đó bạn
hic gì ghê vậy chài, bạn có kênh nào kiểu đó ko cho mình ngó qua xíu

như mình bảo ấy , bạn bật video rồi sử dụng shazam , shazam nó bắt nhạc nhanh lắm .
cậu đưa video , rảnh mình tìm nhạc cho. dặn này thất nghiệp quá @@.
mình vừa tìm hiểu thì nhạc free như NCS, Incompetech.com..... là CC BY, tức là phải ghi nguồn @@
bạn ơi như nhạc video này thì sao bạn ghi nguồn làm sao bạn

bạn ơi như nhạc video này thì sao bạn ghi nguồn làm sao bạn
đó ng ta tôn trọng bản quyền nhạc frê đó bác , người ta liệt kê tất cả các bài hát luôn

đó ng ta tôn trọng bản quyền nhạc frê đó bác , người ta liệt kê tất cả các bài hát luôn
cám ơn bạn tại mình chỉ có dùng cái đoạn nhạc chút xíu làm intro có 4s mà phải làm vậy mất công quá, vậy lỡ rồi bạn giúp mình lấy nhạc nền ở đâu ko phải ghi nguồn có ko bạn :D

cám ơn bạn tại mình chỉ có dùng cái đoạn nhạc chút xíu làm intro có 4s mà phải làm vậy mất công quá, vậy lỡ rồi bạn giúp mình lấy nhạc nền ở đâu ko phải ghi nguồn có ko bạn :D
thư viện YTb đó bạn,lọc những bài k cần ghi nguồn tác giả là sử dụng tẹt

thư viện YTb đó bạn,lọc những bài k cần ghi nguồn tác giả là sử dụng tẹt
à mình thấy rồi vào thư viện âm thanh bài nào mà có hình người thì phải thêm dòng này
Bạn được miễn phí sử dụng bài hát này trong bất kỳ video nào của mình nhưng bạn phải đưa yếu tố sau vào mô tả video:
blah blah
còn ko thì mình xài tẹt đúng ko bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom