• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Có bác nào gửi tiết kiệm trực tuyến ở Vietinbank chưa nhỉ

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em có 1 số tiền muốn gửi, nhưng ko biết có an toàn ko hay là phải ra quầy rồi làm có cái sổ tiết kiệm mới an toàn nhỉ ?

Ra quầy mà làm. Tiền đong nên giấy trắng mực đen cho chắc ăn. Chứ ảo ảo như internet không nên :D

lãi thấp thôi nhưng gửi bình thường nhé, tất toán lúc nào cũng được

xu hướng khuyến khích giao dịch online.chi phí nhân viên công đếm tiền kiểm mất công tốn thời gian.như ông bà già có lương bắt đầu để dành cái rút ra.đi gửi bỏ trong cop xe cầm tiền đi sợ.rồi lên ngân hàng gửi ngồi chờ cả tiếng chưa kể ngân hàng lúc đông.rồi 3 tháng gì đó lên rút gửi lại.nói la thôi thôi tui k biết lên gửi cho chắc.rút từ thẻ ra cầm tiền lên cầm tiền về có chắc hay k.

Thớt muốn kỳ hạn bao nhiêu và sô tiền, để tớ tư vấn cho chuẩn.
Nếu thớt gửi vài tỷ thì bank có chính sách riêng nhé, tùy quan hệ nữa.
Deal được.

Nếu có tiền mà ko dùng ngay thì gửi online 1 tháng một. Lúc cần vẫn có thể huỷ lệnh gửi nó sẽ tính lãi xuất không kỳ hạn.
Nói chung tiền VN trượt giá như phi mã, giữ VND là ngu người, lãi xuất ở BANKS ko đủ bù cho trượt giá ...

gửi tiết kiệm trực tuyến cũng nguy hiểm lắm đó, lỡ bị hack tài khoản mất hết tiền tiết kiệm

gửi tiết kiệm trực tuyến cũng nguy hiểm lắm đó, lỡ bị hack tài khoản mất hết tiền tiết kiệm
Thế thì đi máy bay nguy hiểm lắm đó, rớt cái chết luôn ko cứu đc đâu :)).
Hoặc: giữ tiền ở nhà nguy hiểm lắm đó, trộm cướp vào nó cắt cổ cướp tiền ....

Cái gì cũng có rủi ro, cơ bản là phải làm sao để tự bảo vệ đc mình, hạn chế rủi ro.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom