Có bác nào biết nhạc hay nghe để quên tình yêu ko?

gogonhan

Senior
Reactions
141
MR
0.001
như tựa đề, bị thất tình :(
hồi đó thì nghe nhạc tình yêu quen r, giờ mà nghe chắc chết :(
bác nào có nhạc sôi động hay về cuộc sống vui tuơi đừng có dính dáng tới tình yêu nam nữ là đc r
cảm ơn mọi ng trc :(

như tựa đề, bị thất tình :(
hồi đó thì nghe nhạc tình yêu quen r, giờ mà nghe chắc chết :(
bác nào có nhạc sôi động hay về cuộc sống vui tuơi đừng có dính dáng tới tình yêu nam nữ là đc r
cảm ơn mọi ng trc :(
Lý do thất tình là zì zậy bợn?:confused:

có hàng http://mp3.zing.vn/bai-hat/Mot-Ngay-Em-Se-Yanbi-ft-Mr-T-ft-Bao-Anh/ZW6ZWDCF.html

Lý do thất tình là zì zậy bợn?:confused:
2 ng bằng tuổi, đều là sinh viên hết, yêu đc 2 năm mà ko bằng 2 tuần vì thằng đó lớn tuổi có sự nghiệp và cũng nhiều tiền :(
ai cũng nói loại đó đi là vui lên chứ buồn làm gì, nhưng nói thì nói mà buồn vẫn buồn :(

2 ng bằng tuổi, đều là sinh viên hết, yêu đc 2 năm mà ko bằng 2 tuần vì thằng đó lớn tuổi có sự nghiệp và cũng nhiều tiền :(
ai cũng nói loại đó đi là vui lên chứ buồn làm gì, nhưng nói thì nói mà buồn vẫn buồn :(
đúng..cố gắng kiếm nhiều tiền cho nó thấy mình hk phải vô vụng

bác muốn giết tớ à =='... nghiêm túc mà giỡn vậy buồn thêm =='

Bạn vẫn rất tỉnh và đep zai :D

Nói chung là nghe nhạc có lời rên rỉ buồn thêm thôi, làm vài bản không lời năm nhắm mắt vào hết nghĩ ngợi ngủ phát là ổn thôi

Lên Youtube nghe

"Litte Comfor"

Hoặc

"When the love fall"

Vậy là người con gái ấy bỏ cậu chỉ vì một người khác có sự nghiệp và nhiều tiền hơn cậu sao?:eek:

Vậy là người con gái ấy bỏ cậu chỉ vì một người khác có sự nghiệp và nhiều tiền hơn cậu sao?:eek:
tớ thì ko tin nên cũng gặp mặt nói chuyện r, cô ấy nói tớ cứ nghĩ là cô ấy bỏ tớ vì tiền đi cho dễ quên cô ấy
nhưng khó quên lắm huhu

muốn quên tình yêu thì nên nghe Rap, Pop . đề nghị nghe nhạc của EMINEM . Google search : "EMINEM Album" nhóe bạn trỏe:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,566
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week