Có bác nào biết nhạc hay nghe để quên tình yêu ko?

Giống mình ngày trước thế, tự nhiên đang có đôi coa cặp, hay trò chuyện cùng nhau, nay còn có 1 mình thấy nó cứ hụt hẫng thế nào ấy. kinh nghiệm là: càng nghe càng buồn, cách hết buồn nhanh nhất là quen 1 con khác :D,

Vote nghe nhạc rock.
P.s: mỗi lần buồn e đều nghe nhạc rock rồi nhảy tưng tưng like a crazy boy :D

Giống mình ngày trước thế, tự nhiên đang có đôi coa cặp, hay trò chuyện cùng nhau, nay còn có 1 mình thấy nó cứ hụt hẫng thế nào ấy. kinh nghiệm là: càng nghe càng buồn, cách hết buồn nhanh nhất là quen 1 con khác :D,
nói thì dễ chứ giờ quen con khác khác nào tìm ng thay thế, mà thay thế thì thế nào cũng đi, tớ quyết định là ko yêu ai cho tới khi thành công, giờ chỉ muốn tìm cách quên mà ko phải yêu ai nữa thôi

Vote nghe nhạc rock.
P.s: mỗi lần buồn e đều nghe nhạc rock rồi nhảy tưng tưng like a crazy boy :D
rock à, tớ ko biết bài nào hay hết :(

nói thì dễ chứ giờ quen con khác khác nào tìm ng thay thế, mà thay thế thì thế nào cũng đi, tớ quyết định là ko yêu ai cho tới khi thành công, giờ chỉ muốn tìm cách quên mà ko phải yêu ai nữa thôi

rock à, tớ ko biết bài nào hay hết :(

Rock à, thử nhé

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hay-Quen-Sau-Di-Lam-Truong/ZW6IIZO7.html

Của em đây. Chia buồn cùng em nhé. Ngày trước a cũng bị tình yêu đá vẹo cả mông, nhưng nói thật là nghe nhạc k có tác dụng đâu. Tốt nhất em nên đi chơi cùng bạn bè (chơi game càng tốt).
Kể ra cũng lạ, anh và người cũ yêu nhau cũng gần 2 năm, có quá nhiều kỷ niệm, chia tay nghĩ sẽ không thể quên được. Vậy mà sau 10 ngày k còn cảm thấy lưu luyến j nữa. Chắc là do bạn bè rủ rê nhậu nhẹt, đánh phỏm và đi lx.us :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,479
Latest member
CUCULUC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week