Có ai xài mạng cáp quang viettel chưa cho ý kiến em với

đang xài . cảm nhận là nhanh vcc . khuyên nên đâm đầu vào !!

Có lắp cho thằng e ở quê gói 15M - 200k xài vi vu. Thớt thì nên dùng gói 20M á, 220k thôi.
Đóng trước 6 tháng, tháng đầu nó thu tiền, từ tháng thứ 2 trở đi nó trừ vào tiền đã đóng.
Viettel thì ai cũng khen là ngon rồi nên cứ yên tâm mà táng đi.:D:D
đóng trc' 6 tháng gói 30mb + truyền hình cáp giá 1tr5 , đc tặng 1 tháng cước + đầu thu HD 1tr5 , hả bác

thấy cáp quang vnpt dùng cũng được, giá cũng như nhau nhưng thấy mạng vt lag vl

Duyệt cáp quang viettel :D

Mới lắp tạm fpt 22mbs...đang định call lên VT hỏi sau 2 năm đã có line chưa để lắp thêm cái VT nữa.... @@

Đang không dùng, nghe bảo là không như cc. khuyên bạn nên dùng rồi cho mình biết cảm nhận

đang xài . cảm nhận là nhanh vcc .gói càng cao càng ngon. khuyên nên đâm đầu vào !!

Ở chổ bạn thì VNPT hoặc Viettel , mạng nào rẽ mà cơ sở hạ tầng nhiều hơn thì dùng . Chổ mình Viettel cũng ổn nhưng ko bằng VNPT , nên mình dùng VNPT .

Còn FPT thì giá dưới đất mà mạng ở ngoài biển á :eek:

Ở chổ bạn thì VNPT hoặc Viettel , mạng nào rẽ mà cơ sở hạ tầng nhiều hơn thì dùng . Chổ mình Viettel cũng ổn nhưng ko bằng VNPT , nên mình dùng VNPT .

Còn FPT thì giá dưới đất mà mạng ở ngoài biển á :eek:
ý bác là giá cực rẻ mà mạng như mạng quốc tế:D quá ngon r
klq nhưng nghe đồn là ở bình dương viettel như cc

Mình và thằng anh gần nhà, mình dùng 30mbs Vettel anh mình dùng FPT cũng 30~32mbs nhưng ổng load JAV k đc. Còn mình load HD phà phà :))

Duyệt, chuyển qua VT xài đi rùi cho cảm nhận với mọi người.........

45m 750k --> great
40m + cáp tivi : 400k :( ---> cool

nghĩ sao hơn có 5Mbs mà đắt gấp đôi (trừ cái tv còn 350k), nhưng mà đắt sắt ra miếng :D

VT chỗ e cũng ngon như cc,bác xem sao:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week