Có ai upgrade Zeekrewards bằng credit card thành công chưa nhỉ?

Up được mà. Mình dùng thẻ visa eximbank up được.

Thẻ VISA up 1$ =21k ( biến động theo giá thị trường) ===> Dùng thẻ đó mua những EX uy tín AP chừng 18 hay 19k gì đó ==> lời to :D

Bạn nên mua AP mà UP rất tiện lợi mà giá lại rẻ! Và đăng nào cũng phải làm quen với AP vì Zeek pay qua AP mà.

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

mình chưa từng up nhưng đã dùng visa card của ACB để mua 5 Coop. Rất nhanh gọn và thành công
Mua 5 Coop phí thế em! Chỉ cần mất 2.5$ trong tìa khoản là song cái vụ Coop mà

Các bác nói thế thì chắc fai mua AP up rùi.Có bác nào bán mình 10AP ko nhỉ.ít thế kô bik có bán kô :|
Nhân tiện mình hỏi lun.Up xog là fai mua 5 coop thui ah.Mục đích để làm ji nhỉ.E có nge sơ sơ vụ này nhưng chưa hiểu rõ.Mong các bác giúp đỡ :D

pay ngày 15 nó hẹn tui tới 30/1 mới có tin tức .. pay lau vãi linh hồn . không biết tới lúc dó còn lam gì nữa không đây?

Hình như request nhiều tiền thì đc pay sớm hơn thì phải, bác boydatinh3107 withdraw bao nhiu :)

Cho mình hỏi câu hỏi ngoài lề chút thế zeek nó pay vào những ngày nào,hay mình thích rút ngày nào cũng được vậy các bạn.Mới vào nghề nên hơi gà

Mình dự đoán là thứ 3 hàng tuần, 1 request sẽ nhận đc sau khoảng 2- 3 tuần :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back