Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Fake ip không nên bạn. Làm cái acc chơi lâu dài đi. Ai cũng chơi với level 0 nè. Mình 1 tháng chơi ngóng jobs level 0 và giờ lên level 3 bình thường mà. Fake ip rồi nó phát hiện ra cũng tiêu cái acc như acc trước của mình thôi :D. Khuyên chân thành
bạn đợi bao nhiu lâu ngày mới cho jobs lv0 vậy , mình đợi gần 4 ngày rồi mà chưa có jobs nào

bữa nào bận học thì ít hơn thôi còn ráng ngồi ngày 5 tiếng cũng tạm
Ngồi ngày 5 tiếng là cũng cao thủ rồi . Chúc thành công nhé !

Bác cho em hỏi cái này trang task crowdflower là mình có thể add nhiều trang khác có liên kết với no đúng ko bác
P/s: nếu có người hỏi rồi thì cho em xin lổi. Tại nhìu quá đọc ko nổi
fake làm j. mình đây chỉ cần 1 tuần là lên lv3 r, k cần phải fake

Bác cho em hỏi cái này trang task crowdflower là mình có thể add nhiều trang khác có liên kết với no đúng ko bác
P/s: nếu có người hỏi rồi thì cho em xin lổi. Tại nhìu quá đọc ko nổi
vâng bạn, mà nó cũng giới hạn chắc cỡ chục channel trở lại hay sao á, tại vì mình dùng có mỗi channel elite nên cũng ko nhớ chính xác

Ngồi ngày 5 tiếng là cũng cao thủ rồi . Chúc thành công nhé !

cảm ơn bạn nhé, giờ đi làm rồi thì ngồi đc ngày trung bình có 3 tiếng nữa thôi à

vâng bạn, mà nó cũng giới hạn chắc cỡ chục channel trở lại hay sao á, tại vì mình dùng có mỗi channel elite nên cũng ko nhớ chính xác

cảm ơn bạn nhé, giờ đi làm rồi thì ngồi đc ngày trung bình có 3 tiếng nữa thôi à

umh mình add dc 3 thằng rồi giờ ngồi cho nó auto F5 rồi ngồi ngón

hóng mấy ngày liền mà trả thấy job nào là sao nhỉ? thế này biết bao giờ cho lên lv :(
có bác nào có nick lv1 k bán e cái đê.
mà các bác cho e hỏi, nick lv1, ngày làm khoảng 5h thì đc tầm bao $ ạ????

hóng mấy ngày liền mà trả thấy job nào là sao nhỉ? thế này biết bao giờ cho lên lv :(
có bác nào có nick lv1 k bán e cái đê.
mà các bác cho e hỏi, nick lv1, ngày làm khoảng 5h thì đc tầm bao $ ạ????
Tip : ban đầu làm qua site trung gian ví dụ get-paid, neobux làm được job nó sẽ thanh toán qua site đó bạn làm... vào site bằng IP VN và đăng nhập CF để đó, rồi fake IP bằng HSShoawcj thứ khác fake các nước nước nào có job thì làm trong site bạn ví dụ get-paid rồi làm.

P/s: lever 1 chac tam` 2$/2tieng/ngay.

Tip : ban đầu làm qua site trung gian ví dụ get-paid, neobux làm được job nó sẽ thanh toán qua site đó bạn làm... vào site bằng IP VN và đăng nhập CF để đó, rồi fake IP bằng HSShoawcj thứ khác fake các nước nước nào có job thì làm trong site bạn ví dụ get-paid rồi làm.

P/s: lever 1 chac tam` 2$/2tieng/ngay.
đề nghị các bạn nào tư vấn cheat choác các kiểu vui lòng ko comment trong topic của mình nhé

Các bạn cheat choác đủ thứ rồi đến lúc nó hold tiền hay nó ko pay hoặc thậm chí ban thì cũng đừng kêu lên nhé
Tập tính trung thực chút đi các bạn, mới vô new mà chưa gì đã lo lách này lách kia thì ko bền đâu

đề nghị các bạn nào tư vấn cheat choác các kiểu vui lòng ko comment trong topic của mình nhé

Các bạn cheat choác đủ thứ rồi đến lúc nó hold tiền hay nó ko pay hoặc thậm chí ban thì cũng đừng kêu lên nhé
Tập tính trung thực chút đi các bạn, mới vô new mà chưa gì đã lo lách này lách kia thì ko bền đâu
okey:( rút kinh nghiệm vậy. Bạn biết nỗi khổ của LV0 rồi nên mình tư vấn sở đoản ban đầu rồi từ từ hoàn đạo sau ...bạn có cao kiến gì hướng chơi read ban đầu ko thì tư vần dùm thêm ví dụ cài addon canh me job chẳng hạng.:D

nghe chưa mấy ông hỏi vu vơ ở trên :rolleyes: tính xoá comment nhưng thấy bạn quote lưu rồi nên thôi:D

okey:( rút kinh nghiệm vậy. Bạn biết nỗi khổ của LV0 rồi nên mình tư vấn sở đoản ban đầu rồi từ từ hoàn đạo sau ...bạn có cao kiến gì hướng chơi read ban đầu ko thì tư vần dùm thêm ví dụ cài addon canh me job chẳng hạng.:D

nghe chưa mấy ông hỏi vu vơ ở trên :rolleyes: tính xoá comment nhưng thấy bạn quote lưu rồi nên thôi:D
thực sự là mình cũng ko có mẹo gì kiếm job lv0 cả, hồi mới làm mình cũng chờ hình như hơn tháng mới lên đc lv1 mà :(
Tại mình ko thích cheat choác thôi, mà để lên lv1 kiểu đó mình nghĩ cũng dễ bị ban lắm
Dù sao cũng cảm ơn bạn chia sẻ với mấy bạn lv0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week