Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Mình làm bình ttường. Không cheat choác gì? Ko fake ip hay gì cả. Cũng không paid :( tuần trước thì paid đủ 20$ tuần này rút nhiều hơn tạch @@. Đang ticket nó mà chẳng thấy tăm hơi gì?
Xấu trai cũng là cái tội nhé.

Mình làm bình ttường. Không cheat choác gì? Ko fake ip hay gì cả. Cũng không paid :( tuần trước thì paid đủ 20$ tuần này rút nhiều hơn tạch @@. Đang ticket nó mà chẳng thấy tăm hơi gì?
giống tui đây...đang mòn mỏi chờ đợi 50$ rồi cuốn xéo lun đây... rút thì lúc được lúc k, chả hiểu nổi :mad:

Nó cũng giở trò rồi @@. Cái kiểu bỏ bê ticket là hiểu
hồi xưa ngon lắm, with nhanh lắm, lúc nào cũng đc, miễn sao trên 2$ là rút, rút instant, giờ thì nó tệ thế này đây, mà k hiểu sao nó chẳng fix đi nhỉ?

Chắc chắn một điều là CF bây giờ đã để ý mem VN

Chẳng biết mấy bác pro có tut tiếc vượt mặt cheat choác gì không? Làm thằng cf nó để ý VN mình. Chứ mình làm bình thường, job nào dễ mới dám làm. Được tý tiền bị quỵt kiểu này thấy bực bực sao ý. @@

Chẳng biết mấy bác pro có tut tiếc vượt mặt cheat choác gì không? Làm thằng cf nó để ý VN mình. Chứ mình làm bình thường, job nào dễ mới dám làm. Được tý tiền bị quỵt kiểu này thấy bực bực sao ý. @@
hold hết nhiu? :cool:

hơn năm rồi ko hold phát nào :D làm đều đặn kiên trì thì pay ngon ak . chứ có acc để lâu lâu mới làm hoặc có tiền sử làm CF rồi nhưng bỏ 1 thời gian sau quay lại thì kiểu gì cũng có biến thôi ko sớm thì muộn :) . cũng có thể nó set pay auto nên hay bị lỗi pay như thế nên đừng hiểu lầm nó quịt $ này kia:rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back