Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

thời gian chờ là bao lâu vậy bạn? lúc trc mình cũng có 1 cái ticket nữa vì bị hold tiền (nhưng chỉ có 1 lời nhắn trong đó thôi), z mà đợi đến nay cũng hơn 1 tháng rưỡi r mà vẫn chưa đc support o_O
Sao nó hold thế bác? Rút 1k$ à? :D

thời gian chờ là bao lâu vậy bạn? lúc trc mình cũng có 1 cái ticket nữa vì bị hold tiền (nhưng chỉ có 1 lời nhắn trong đó thôi), z mà đợi đến nay cũng hơn 1 tháng rưỡi r mà vẫn chưa đc support o_O

Ko có hạn cụ thể đâu, tùy thuộc tốc độ làm việc của bọn nó và số lượng ticket....

Chỉ nhớ 1 điều là đừng vì thấy lâu qua mà lại ticket bồi vào cái cũ, lại thành xếp hàng lại đấy....

chủ top có vẻ là người hiền lành nhẩy, tiếc là ko biết làm task.

tại nó ra cái chính sách bi nv cho uot nhiều ttì lv tụt. chứ vẫn 85 % ma. dang nho bọn support mở lại
ông trả lời được nhiu câu r? nhìu khả năng là số lượng câu trả lời chưa cao nên khi sai 1 số câu thì lv tụt nhanh, nhưng tổng accuracy thì vẫn giữ, vì nhìu khi tụi nó cập nhập bà điên lắm :D

Ko có hạn cụ thể đâu, tùy thuộc tốc độ làm việc của bọn nó và số lượng ticket....

Chỉ nhớ 1 điều là đừng vì thấy lâu qua mà lại ticket bồi vào cái cũ, lại thành xếp hàng lại đấy....
thanks ông nhìu nha, thôi k dám spam nó nữa o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week