Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

zee rút lần đầu mà k bị pending ,tiền vừa về rồi :D k biết khi nào thì tiền về paypal nhỉ :D nó báo Payments Received rồi mà pp k có tiền
completed mà tiền chưa về paypal là lỗi hệ thống rồi
ticket cho nó nhé, mình từng bị rồi

bác hướng dẫn em viết ticket cho nó với
Bạn chọn mục là payment
nội dung đại loại
Hi admin
My username in Elite is ....
My payment's status (copy cái số tiền với thời gian của payment bạn vào lun) in Elite is completed but I havent received money in my Paypal yet..
Please check.. Thanks!

Vậy đó, hồi trước mình cũng 1 lần rút hơn 70$ bị và nó nói thỉnh thoảng bị lỗi hệ thống sau đó nó pay lại bằng tay

Last edited:
có vài acc level 3 hồi đó làm ở trang offer giờ làm sao để nó paid về tk paypal mình mong muốn vậy mọi người :D

có vài acc level 3 hồi đó làm ở trang offer giờ làm sao để nó paid về tk paypal mình mong muốn vậy mọi người :D
Nếu bạn vẫn làm ở trang offer đó thì đổi paypal thành pp bạn mong muốn thôi
Còn ko bạn liên kết các tài khoản đó sang trang khác và rút tiền ở mấy trang mới về PP bạn mong muốn thôi

Nếu bạn vẫn làm ở trang offer đó thì đổi paypal thành pp bạn mong muốn thôi
Còn ko bạn liên kết các tài khoản đó sang trang khác và rút tiền ở mấy trang mới về PP bạn mong muốn thôi
còn mình muốn làm trực tiếp trên đó thì ntn c, rút trên đó luôn ý hok qua trang trung gian, vì qua mấy trang trung gian nó tính fee khi rút :D

Bạn chọn mục là payment
nội dung đại loại
Hi admin
My username in Elite is ....
My payment's status (copy cái số tiền với thời gian của payment bạn vào lun) in Elite is completed but I havent received money in my Paypal yet..
Please check.. Thanks!

Vậy đó, hồi trước mình cũng 1 lần rút hơn 70$ bị và nó nói thỉnh thoảng bị lỗi hệ thống sau đó nó pay lại bằng tay
vào phần my support ticket có ô Active Tickets Only thì có cần tích vào cái ô đó k bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week