Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

ví dụ làm được 3$ mà hết task thì vẫn mất 10$ vì đã giao kèo là làm full task :D thế là lại có chuyện để nói :D
nói là làm max 10$ chứ k phải làm là 10$. Nếu nửa chừng hết thì chia theo % thôi

thường là 3h-4h sáng nếu k có thì canh đoạn 2-5h chiều, thấy tháng trước nó như vậy
tháng trước :mad::mad::mad::mad::mad: mà task đó là làm gì thế bác , em còn 0.2$ nữa là 10$ rồi,cố kiếm task làm để đủ min mà toàn 0% :D chắc chớt quá, accuracy còn 73% rồi :(

tháng trước :mad::mad::mad::mad::mad: mà task đó là làm gì thế bác , em còn 0.2$ nữa là 10$ rồi,cố kiếm task làm để đủ min mà toàn 0% :D chắc chớt quá, accuracy còn 73% rồi :(
cho bạn task năm rượu này treo từ h đến tối cố gắng làm để 100% chỉ việc đếm năm thôi mỗi tội 5 phút mà ko làm là mất nên rảnh mới canh đc 850010

cho bạn task năm rượu này treo từ h đến tối cố gắng làm để 100% chỉ việc đếm năm thôi mỗi tội 5 phút mà ko làm là mất nên rảnh mới canh đc 850010
task so sánh 2 nhãn rượu rồi chọn giống hay khác đó hả bác ? nó k có trong list availble thì có id cũng có làm được đâu bác :(

Cái này k chỉ được bạn. vs lại chỉ phải từ đầu vì k phải tasks. cái này là tut của 3 thằng cùng nghiên cứu cả tháng nên chưa hồi vốn mà share là 2 thằng kia nó chém chết mẹ
Tut treo mấy cái dạng này thì hoặc là anh em, hoặc là bán, hoặc là đã nát thì mới pub ra ngoài tuyển ref này nọ thôi bạn :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back