Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

mấy bữa nay hơi hẻo
sao mấy bác làm ả 2 năm mà ko đc 1k sao? e mới năm đã hơn rồi, vào lúc mà ko còn task rượu gì gì đó đâu nhé (nghe mấy pro kia kể)...
e vừa cày vừa đi học đó, tranh thủ show hàng chút :p
hình như có j nhầm lẫn. Max withdraw 1 ngày là 300$ mà???

share chút exp cho new săn job lên lvl với :'(
Hồic còn lv0 thì cứ canh giờ nào ko đi học là em ôm máy canh zậy à
Còn lên lv1 rồi thì chỉ khi nào rảnh em mở máy lên có jobs em làm ko thôi chứ e cũng ko canh gì
1 chút là công nhận thức khuya nhiều jobs ngon hơn, hồi hè e hay thức, dạo này bớt rồi ko thì sáng khỏi đi hoc

hình như có j nhầm lẫn. Max withdraw 1 ngày là 300$ mà???
cái pending với withdraw đó nó hiện tổng mà linh tinh lắm.. chỉ xem cái tổng thôi còn thì phải vô phần withdraw mới là cụ thể bác à.. Chứ tiền đâu mà rút lần 1k hả bác

cái pending với withdraw đó nó hiện tổng mà linh tinh lắm.. chỉ xem cái tổng thôi còn thì phải vô phần withdraw mới là cụ thể bác à.. Chứ tiền đâu mà rút lần 1k hả bác
ờ zậy mà tưởng đâu rút 1 lần 1k mấy chứ :D mà thức khuya ra job nhìu ah? mấy nay thức hoài chẳng thấy :confused:

vừa làm cái task copy từ file pdf , mình làm đúng rồi mà nó báo sai , chả hiểu nổi , mẹ nó, "câu trả lời của bạn là ABCD nhưng câu trả lời đúng là ABCD , " :mad::mad::mad::mad::mad:

:D , copy thiếu dấu cách hoặc dấu . rồi
em copy and paste làm sao mà thiếu được bác @@ hay do copy ngày em cách ra nhỉ,kiểu này này: 9/13/15 , 9/20/15
lại 1 task 0% :( còn 0.3 nữa là đủ min , tưởng làm vài cái của task này nữa là đủ mà ... :(

Lâu k chơi task, các thím cho hỏi giờ còn task rượu k hoặc còn task nào dạng so sánh như task rượu nữa không :oops:

Lâu k chơi task, các thím cho hỏi giờ còn task rượu k hoặc còn task nào dạng so sánh như task rượu nữa không :oops:
vẫn còn rượu :D canh đúng giờ thì làm nhưng chỉ mang tính chất cày test. Mà nói chung giờ mới quay lại e là ko có ăn :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week