Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

cứ tưởng tích vào ô đó thì ticket mới active , k thì giống như cái dự thảo :) thanks bác nha, ======= trước bác tạo ticket mấy ngày thì nó support
cũng tùy đó, có cái chậm thì tuần là lâu nhất
nếu khoảng 1,2 ngày nó ko reply thì vào lại cái help center, click vào cái ticket vừa tạo đó reply tiếp cho nó, kiểu như: why it takes you so long? please respond.. chứ đừng tạo nhiều ticket cùng 1 vấn đề nha, nó ghét lắm
thế đó :d mà yên tâm đã completed rồi thì chắc chắn trước sau sẽ nhận đc tiền, đừng lo

cũng tùy đó, có cái chậm thì tuần là lâu nhất
nếu khoảng 1,2 ngày nó ko reply thì vào lại cái help center, click vào cái ticket vừa tạo đó reply tiếp cho nó, kiểu như: why it takes you so long? please respond.. chứ đừng tạo nhiều ticket cùng 1 vấn đề nha, nó ghét lắm
thế đó :d mà yên tâm đã completed rồi thì chắc chắn trước sau sẽ nhận đc tiền, đừng lo
mà tết này em về quê , tức là nếu làm acc đó trên IP khác thì có làm sao k nhỉ

Trước cũng bị ticket 2 tháng nso trả cho 200$ 1 lần luôn mà ghét chuyển sang làm neobux rate cùi mía chút mf nhanh gọn, tuần này rút 17$ bên đó nó k hold
2tháng :mad::mad: nghe mà nản ghê .
em thấy task cf ở bên các site trung gian lúc nào cũng ít hơn so với trực tiếp.rate cũng thấp hơn nữa zzzz

2tháng :mad::mad: nghe mà nản ghê .
em thấy task cf ở bên các site trung gian lúc nào cũng ít hơn so với trực tiếp.rate cũng thấp hơn nữa zzzz
uh neo là cao nhất trong parthner 82%+15% bonus, có headyoun90% nhưng mà k có job, neo được cái pay nhanh

Mà nó gửi theo hình thức có fee nữa mới ác

bitch không phải từ chửi bên nó đâu bạn , bên nước ngoài chửi giáo viên hay cha mẹ là bitch thì bọn nó cười thôi ( vì từ đó hay dùng cho việc giỡn nhiều hơn ) :D

Bạn bè cũng gọi nhau là bitch được , chừng nào có cái cụm từ gì đó trước bitch ví dụ như f**ing bitch thì nó lao vào đánh bạn luôn :V

Có lần mình bị thằng chủ tásk nó flag mất 2 tháng luôn , thằng chủ task nó không chịu mở cho mình nhưng năn nỉ dữ lắm cf mới mở lại dùm . À mà có job
Identify Violent Or Sexual Content In Short Videos bổ con mắt lắm nhé

Có lần mình bị thằng chủ tásk nó flag mất 2 tháng luôn , thằng chủ task nó không chịu mở cho mình nhưng năn nỉ dữ lắm cf mới mở lại dùm . À mà có job
Identify Violent Or Sexual Content In Short Videos bổ con mắt lắm nhé
có gì mà bổ bác . khó làm @@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member
tiennguyen243

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week