Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

pp vn withdraw đã complete thì chưa bao h refund trừ khi là sai tên, chứ pp vn của bạn đã withdraw không phải lần đầu tiên thì complete rồi làm sao refund
thì thế mọi người mới đang thảo luận là do lỗi của paypal hay của ngân hàng việt nam

tất cả các bank đều bị từ VCB, ACB, BIDV.... với rất nhiều người bị thế này là do pp mà bạn

Mình vừa chát với pp nó bảo thế này "
Hello Tan, thank you for reaching out to us. Withdrawals take 5-7 business days, while some banks can do it in shorter time this is the most consistent time frame we can guarantee. Counting from November 1st your funds should be available by the end of the day November 10th, though if 14 days passes please let give us a call. To find our phone number for your region, please visit http://www.paypal.com and click on the Help & Contact link at the bottom of the page. On the next page, click "Call Customer Support" and then "Call us as a guest". Our phone number as well as our hours of availability will be listed. -Isaac "
Mọi người đợi đến chiều mai xem

tất cả các bank đều bị từ VCB, ACB, BIDV.... với rất nhiều người bị thế này là do pp mà bạn
cung chưa chắc do pp , vì tiền đều phải đi qua ngân hàng nhà nước, và nếu là do pp thì tất cả cùng phải bị , mình có tham khảo 1 vài forums nước ngoài thì ko thấy bị như vậy . Chờ qua cái hội nhị apec này xem sao!

mình đang nói là pp việt nam bạn
Việt Nam mình làm j có paypal ... :D Cái này chắc do APEC nên các ngân hàng Việt Nam nó ko nhập từ paypal. Còn mình vẫn nhận thanh toán chuyển khoản qua wire từ ngân hàng nước ngoài bình thường..

Việt Nam mình làm j có paypal ... :D Cái này chắc do APEC nên các ngân hàng Việt Nam nó ko nhập từ paypal. Còn mình vẫn nhận thanh toán chuyển khoản qua wire từ ngân hàng nước ngoài bình thường..
thế thì cũng ko phải . vì paypal nó cũng phải chuyển tiền qua ngân hàng .

khả năng tiền từ paypal đến ngân hàng nhà nước bị trả lại hết do apec rồi, chứ VCB, ACB, TCB... đều bị cả.

khả năng tiền từ paypal đến ngân hàng nhà nước bị trả lại hết do apec rồi, chứ VCB, ACB, TCB... đều bị cả.
mình cũng nghĩ thế. vì lúc bị refund lại có bị trừ fee, nhưng mà cũng lạ vì nếu cấm thế thì phải cấm hết tất cả tiền từ nước ngoài về, vì paypal cũng phải sử dụng 1 ngân hàng nước ngoài để chuyển tiền về mà !!

Cập nhật tình hình là cuối giờ chiều rồi mà vẫn chưa nhận đc. Apec thì apec,đâu liên qan j dòng tiền này nhỉ

Em rút mấy năm rồi bác ah! Đây là sự cố lần đầu...Chắc liên quan tới APEC nên ngân hàng đóng bank...hhehee
FireShot-Screen-Capture-001---PayPal_-Activity---www_paypal_com_myaccount_activity.png
bác này đại gia vcc :D ^^^
Đợt này thằng PP nó hành ae quá.. chỉ muốn rút ít tiền để cơm cháo qua ngày mà nó cũng ko cho rút.. chán !

em giờ giảm dùng paypal nhiều mà tháng vẫn phải rút vài trăm từ nó, payoneer thì nhiều bọn net ko hỗ trợ hết :( bác nào rút thử lại mà nhận được chia sẻ với mọi người nhé

Hỏi anh em nào rút về PO xem đc ko, nhiều khi do bank vn nó trả lại do APEC.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week