• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

With từ 1/11,sáng nay thấy refund,tài khoản với thẻ rút 2 3 năm rồi đều bình thường,chỉ mỗi đợt này là bị.

khả năng 100% bác rút bị sai tên vs sai tài khoản nhé, Paypal ko bao h có chuyện rút tiền mà ko về chỉ có chuyện bác sai ! nên bác chờ rẻfund lại tiền đi thôi bác mất 10$ phí :(:(:(:(:(
Em rút mấy năm rồi bác ah! Đây là sự cố lần đầu...Chắc liên quan tới APEC nên ngân hàng đóng bank...hhehee
FireShot-Screen-Capture-001---PayPal_-Activity---www_paypal_com_myaccount_activity.png

Last edited:
đã rút lại từ 2/11, giờ vẫn chưa thấy gì, xót quá đi mất

bác này g
Em rút mấy năm rồi bác ah! Đây là sự cố lần đầu...Chắc liên quan tới APEC nên ngân hàng đóng bank...hhehee
FireShot-Screen-Capture-001---PayPal_-Activity---www_paypal_com_myaccount_activity.png
bác giàu vãi rút 1 lần cả 500 trieu môi tội e còn nghèo :(:(:(:(:(

Mình with tiền từ pp về techcom, trước đây with vài lần ok cả. Đợt này with trưa thứ 2 ngày 6/11, 15 phút sau complete liền mà giờ vẫn chưa có tiền. Chán ghê, đang bí mà như này ko biết đường nào mà lần :((((. Giờ ko dám with tiếp nữa

Mình cũng rút từ 1/11 mà nay vẫn chưa về, vừa mail paypal xong :(, bình thường thì lâu lắm là 4 ngày là xong rồi.

mình từ ngày 1 và nó vừa refund. lúc rút cũng bị báo security 24 hours. rút 8 năm trời có bao giờ bị đâu giờ bị lỗi lần đầu.
lúc refund bạn bị trừ fee ko. nếu bị trừ fee là do bank viêt nam, còn ko là do paypal !

mất khoảng 70k so với lúc rút
sao ít thế nhể. thế thì mình nghĩ ko phải do bank việt nam rồi . mà do paypal . vì nếu bank vietnam refund phải mất khoảng 10$ cơ . Vậy là tiền chưa ra khỏi paypal rồi . T_T

Nov 1, 2017 Currency Conversion Completed -$390.00 USD
Nov 1, 2017 Currency Conversion Completed ₫8,519,524 VND
Nov 9, 2017 Reversal Completed ... ₫8,459,524 VND
Nov 9, 2017 Currency Conversion Completed -₫8,389,524 VND
Nov 9, 2017 Currency Conversion Completed $384.05 USD

à nhầm, mất gần 6$ so với lúc rút

Last edited:
Có bác nào tuần này về ới em câu nhé! cho em đỡ run...hic hic.... hồi sáng nó refund lại cho em, em withrawn lại rùi...hi vọng tuần sau tiền đi đến nơi về đến chốn....nhà em hết tiền ăn rùi...hic hic

Nov 1, 2017 Currency Conversion Completed Details -$390.00 USD
Nov 1, 2017 Currency Conversion Completed Details ₫8,519,524 VND
Nov 9, 2017 Reversal Completed ... ₫8,459,524 VND
Nov 9, 2017 Currency Conversion Completed Details -₫8,389,524 VND
Nov 9, 2017 Currency Conversion Completed Details $384.05 USD

à nhầm, mất gần 6$ so với lúc rút
thế chắc do mấy bank nhà mình rồi .

pp vn withdraw đã complete thì chưa bao h refund trừ khi là sai tên, chứ pp vn của bạn đã withdraw không phải lần đầu tiên thì complete rồi làm sao refund

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom