Help Có ai làm Blvd 4k bị block chưa ?

mmoeveryday11

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chào cả nhà, sang vừa ngủ dậy thì nhận đc cái mail của Blvd
Tháng này mình làm 4k :D non – download và conversion rate 4-5%, all country
Nhưng vẫn log in đc vào acc bt ko thấy Alert gì cả, ko biết tháng sau nó có pay ko ? Ai gặp trường hợp này xin cho mình 1 lời khuyên
Thanks all !
( Ko lẽ số tiền lớn quá nó chơi mình ? )
Tille mail : Re: Message from Contact Page
Hello:

You are receiving this notice because you have been blocked from BLVD-MEDIA for poor traffic quality.We value that you are an affiliate here at BMG but we cannot have fraudulent traffic coming from your account.

If you would like me to review your account please send an email with Subject "Fraud traffic clean up Review " with a screa screen shot of fraud protection services that you are using to clean up fraudulent traffic.

Also please provide to affiliate manager references. Addition to that please provided a detailed explanation on how you will change and control fraudulent activity on your network . When we receive this information we will review your account and inform you on our decision. Also, In the mean time, please remember if we find you sending more undesirable traffic then your account will be blocked permanently from BMG

Regards

Block nó có pay ko mọi người ?
Tất nhiên là không
BLVD cau vẫn còn chiến duoc ah
BLVD mà hỏi câu này chắc cậu này k chơi blvd =))
NEt nào cũng chiến dc trả qua làm mấy con off dính badlead nhiều quá nó trừ thôi. BLVD là net dễ tính phải nói là nhất trong các net mà k chiến thì cậu hơi bị sai lầm

Tất nhiên là không

NEt nào cũng chiến dc trả qua làm mấy con off dính badlead nhiều quá nó trừ thôi. BLVD là net dễ tính phải nói là nhất trong các net mà k chiến thì cậu hơi bị sai lầm
Thấy buồn dần rồi, nhưng mà mình nghĩ vẫn còn có cơ hội vì vẫn log in đc vào account

Tất nhiên là không

Hi cung dang chơi thôi mà làm hơi khó lead quá cậu

Xd rồi,bị fraud traffic kiểu đó lành ít dữ nhiều :(

cả ngày nếu làm quần quật bên blvd ghê lắm mới được 10-15$ mà bác làm gì trong 1 ngày gần 150$ vậy bác:confused:

4k hay 5k ok quan trong , co let hot spam 1-3 con offers lien tuc, ,GUI Mail nay thi het paid roi,

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back