Solved Có ai đăng ký được tài khoan Google AdSense không?

Status
Not open for further replies.

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Chạy Ads ngon nhất vẫn là Google Adsense. Vấn đề là nghe nói khó reg account nên muốn hỏi ai đã từng có kinh nghiệm, phương pháp và nghệ thuật reg account chia sẻ. Bí kíp thì đa phần người giữ riêng cho bản thân mình vì thế minh post bài này mang tính chất hên xui. Hên thì gặp đươc ai đó hướng dẫn. Xui thì ngậm ngùi ngồi máy nghiên cứu cho nó ra :))

Chạy Ads ngon nhất vẫn là Google Adsense. Vấn đề là nghe nói khó reg account nên muốn hỏi ai đã từng có kinh nghiệm, phương pháp và nghệ thuật reg account chia sẻ. Bí kíp thì đa phần người giữ riêng cho bản thân mình vì thế minh post bài này mang tính chất hên xui. Hên thì gặp đươc ai đó hướng dẫn. Xui thì ngậm ngùi ngồi máy nghiên cứu cho nó ra :))
Cậu hỏi xong đã tự trả lời luôn còn gì!? Thế lúc trước cậu bán TUT luôn, cơ mà cậu là PRO còn hỏi và tự trả lời!

Upvote 0
up hộ thớt. mình có site lượt truy cập cũng khá. mà chưa biết khai thác gì..!

Upvote 0
Cậu hỏi xong đã tự trả lời luôn còn gì!? Thế lúc trước cậu bán TUT luôn, cơ mà cậu là PRO còn hỏi và tự trả lời!

TUT mình bán là TÚT làm sao bán hàng trên mạng và những phương pháp để kiềm tiền bằng việc sell hoặc reseller. Và mình nói thật site mình traffic mạnh, nguồn từ USA, Bắc Mỹ và Châu AU. Mới vưa rồi mua PP của 1 bạn trên MMO bạn ấy kiếm được 150$/ ngày từ việc đạt Ads quảng cáo mà google Ads là ngon nhất kiếm được rất nhiều tiền. Mình nghĩ tại sao ko chơi Google Ads tận dụng traffic mạnh trên site mình thôi. ^^. Mình nói thật chang ai share nhưng may mắn sẽ có người share. Đôi khi bạn nghĩ những điều share là ko thể có. Tuy nhiên sự thật là đã có 1 bạn ở HN chịu đồng ý làm website tăng view youtube miễn phí cho mình. Vậy là sao? Đừng suy nghĩ quá hẹp.

Last edited:
Upvote 0
Thớt thử tìm hiểu sơ qua về các bài viết mình Sticky trong Box Google Adsense nhé.
Còn muốn mua thì inbox mình tìm người cho chứ mình cũng không có time để nhận làm.:(

Upvote 0
Thớt thử tìm hiểu sơ qua về các bài viết mình Sticky trong Box Google Adsense nhé.
Còn muốn mua thì inbox mình tìm người cho chứ mình cũng không có time để nhận làm.:(

Cám ơn bạn. Mình sẽ contact bạn vào một ngày không xa. :) Để thăm dò thị trường cái đã ^^

Upvote 0
Em có 1 acc, mới reg bỏ không, anh có cần không em sell lại giá rẻ.
em cũng không nhớ reg thế nào nữa, vì ngay cả blog em cũng không có vậy mà hôm đăng kí thì báo info bị trùng. vào gmail kiểm tra thì thấy đã có ga, và tạo được quảng cáo nữa.
chèn vào cái blogspot chưa có bài đăng nào thì nó cứ trắng tinh, không hiện quảng cáo cả tuần nay rồi
nhưng kì lạ là vẫn có lượt xem và 1 click được tổng 0.05$ rồi ạ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,479
Latest member
CUCULUC