Có ai đã Verify VCB với SolidTrustPay vào chỉ giáo mình chút nha. :)

ngoctu

Junior
Reactions
273
MR
0.003
tình hình là làm theo các bước của panda. nhưng đến đoạn Deposits & Purchases thì bị lỗi thế này:
We are sorry, but there were one or more errors in your submitted information. Please check the error message listed below. If it is an obvious error you may redo the transaction again with correct information.

If the error message is NOT specific, do NOT attempt your transaction again. Multiple attempts will incur $0.50 charges to your STPay account, as we are charged for each declined transaction.

It is most likely that a NON-SPECIFIC error message means that YOUR card company is blocking the charge! You will need to contact them, ask them to remove the block, and then redo the transaction.

Có ai đã verify STP với VCB thì chỉ giáo phát nha. sẽ có hậu tạ. hii :). cảm ơn các bạn!

tớ còn đen hơn add cái master vcb vào nó ko hiện trong phân card lun bấm thêm lại thì nó báo trùng @@!

Thằng VCB này thật sự cùi lắm luôn. Mình cũng bị nó báo lỗi tương tự như vậy. Đã thử rất nhiều lần nhưng ko thành công. Chắc phải kiếm cái thẻ ngân hàng khác để verify thôi.

chắc mình cũng phải kiếm thêm cái thẻ visa của ACB thôi :D

cũng chưa chắc do bên vcb cái thẻ minh add vào paypal mua hàng ebay bình thường mà :D

mình ver bằng CMND với Bill là đủ rồi

tình hình là làm theo các bước của panda. nhưng đến đoạn Deposits & Purchases thì bị lỗi thế này:

Có ai đã verify STP với VCB thì chỉ giáo phát nha. sẽ có hậu tạ. hii :). cảm ơn các bạn!
Bạn ko đủ 5$ để dep zô

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,737
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back