Help Có ai có cho mình biẾt ĐỢt cree này sao không vẬy >.<

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Tình hình là đợt cree này cực kì thấp trên diện rộng không phải 1,2 site mà là toàn tập site ofer.

tình hình là nghiêm trọng nhất từ trước đến nay của offer

ae nào có tin tức spy được từ đâu về thì giải thích cho ae hiểu chứ mà ko có lời giải thích nào thì chắc giải nghệ chạy xe ôm sớm quá gần noel và tết rồi chạy chắc lời khá khá :))

Last edited by a moderator:
Mấy site offer bên tớ làm tháng này cùi vãi lúa à :-ss có site gì tính ra tb 1k/ 1acc. thế thì thà giết bố người ta đi còn hơn :((

Mấy site offer bên tớ làm tháng này cùi vãi lúa à :-ss có site gì tính ra tb 1k/ 1acc. thế thì thà giết bố người ta đi còn hơn :((

Bên http://paidtheinstant.com 1 acc trung bình rút được 0.5$ lr, đem sell giá thị trường cũng đc 10k, gấp 10 lần tỉ giá trùng bình trên kia.
Mà bên đó vẫn credit bình thường. Em vẫn làm tốt mù. Làm tiền tươi thóc thật :))

Bên http://paidtheinstant.com 1 acc trung bình rút được 0.5$ lr, đem sell giá thị trường cũng đc 10k, gấp 10 lần tỉ giá trùng bình trên kia.
Mà bên đó vẫn credit bình thường. Em vẫn làm tốt mù. Làm tiền tươi thóc thật :))
Bạn giỏi thật, thời gian bạn làm bao lâu so với site kia ;)

Hix sao đợt này cre chán vãi @@ kiểu này chắc đi chạy xe ôm cho chắc ăn ( rủ gomcash chạy chung):|

site nào cũng vậy thôi :|...........chưa ai giải thích dùm nhỉ:D

Đơn giản là vì các sỉte đó 99% dùng 1 net adc nên khi net đó cre thấp hoặc khi paid bị net điều chỉnh hoa hồng thì tất cả các site bạn làm đều cùng nhau thấp

Hix sao đợt này cre chán vãi @@ kiểu này chắc đi chạy xe ôm cho chắc ăn ( rủ gomcash chạy chung)
cre cre cre. ôi chán quá. hầu như site off nào cre cũng thấp, trừ site gì gì mà bác kia nói thôi. mà e nghĩ làm site kia mới đầu cũng phải mò cả tiếng đồng hồ mới xong đc cái acc, bác đó làm lâu rồi nên mới quen off thôi à :|

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

15 ngày mình làm off đúng được 1 con 0.2$ (45 acc nha)
:)):)):)) bác này chắc làm mỗi acc 1 off nhỉ.;)

Túm lại, mmo tay trái thôi, làm tay phải kiếm chác, nuôi vợ con có lẽ hơi... phiêu!
Gomcash, đậu bến nào thế sắm 2 cái nón bảo hiểm mới khai trương tập đoàn xe chở khách 2 bánh liên quận, bầu cậu làm tổng giám đốc nhé :))
cái này hay nè :)) cho cậu chức phó giám đốc đó :))

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Đơn giản là vì các sỉte đó 99% dùng 1 net adc nên khi net đó cre thấp hoặc khi paid bị net điều chỉnh hoa hồng thì tất cả các site bạn làm đều cùng nhau thấp
có lời giải thích nào ko net mỗi site mổi khác chứ đâu có vụ 1 net cha nội.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom