Ask Có ai cần tuyển ref chơi post fiml XXX không vậy :((

King_Of_Bet

Newbie
Reactions
107
MR
0.000
Tình hình là em mới tham gia forrum được 2 tháng rồi nhưng vẫn còn loay hoay mỗi thứ một chút, em nghe nói post film XXX có thu nhập cao lắm. có ai nhận em là ref không, em biết có rất nhiều Forum post file và em cũng có rât nhiều film hay, âu á teen đề có hết :binhsua43:

ai cần tuyển Ref thì cho em tham gia với nha , thank kiu:binhsua37:

Thế bạn cần gì ở chủ ref của bạn ?

thì mình chưa biết gì về chơi post fiml xxx này hết, chỉ mới nghe mọi người nói đến thôi, vậy nên có ai chịu nhận dạy mình chơi với không, mình xin cảm ơn nhiều :binhsua37:

Thanks
40

Cậu này xuất thân từ capcha với bet đây mà,cậu vào một hội nào đó sẽ có người hướng dẫn thôi mà!

thì mình chưa biết gì về chơi post fiml xxx này hết, chỉ mới nghe mọi người nói đến thôi, vậy nên có ai chịu nhận dạy mình chơi với không, mình xin cảm ơn nhiều :binhsua37:

Làm con VPS + Acc Per + list forum xxx rank cao thì tốt, nhớ theo rules 4rum nó
==> Down + Up . Vác File đi ném lên 4rum + updates liên tục, đầu tư thời gian( xem mấy thằng Pro up trong 4 rum xxx rank cao ấy, làm theo nó)
có điều kiện làm thêm cái site thì tốt.

Thanks
40

Cậu này xuất thân từ capcha với bet đây mà,cậu vào một hội nào đó sẽ có người hướng dẫn thôi mà!

hội nào bạn, mình chỉ đọc mấy bài post nói là post fim xxx thì có được nhiều $ nhưng lại không thấy có bài viết nào hướng dẫn hết, cũng không thấy có ai hướng dẫn hết :binhsua32:

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

==> Down + Up . Vác File đi ném lên 4rum + updates liên tục, đầu tư thời gian( xem mấy thằng Pro up trong 4 rum xxx rank cao ấy, làm theo nó)

con VPS + Acc Per là gì vậy bạn? :binhsua36:

hội nào bạn, mình chỉ đọc mấy bài post nói là post fim xxx thì có được nhiều $ nhưng lại không thấy có bài viết nào hướng dẫn hết, cũng không thấy có ai hướng dẫn hết :binhsua32:

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

mấy câu hỏi đó cậu có thể dạo 1 vòng trên 4rum hoặc Google nhé!

:binhsua37: mình post chưa đến 10 forum 1 ngày > 15$ đâu có cần nhận sư phụ :binhsua33: mấy bố ko reback đâu solo là chuẩn nhất

VPS để upload / download . acc premium để download.. Post xxx nhiều tiền là tin nhãm đó =))

nghe bác này nói chuyện chắc bác này pro lắm đây,pro thì giúp bạn ý luôn đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,482
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week