• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Có ai biết thông tin thằng Dương Hoàng Mạnh Tuấn lừa đảo trên tiendientu.exchange.

Teoem2510

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Có ai biết thông tin thằng Dương Hoàng Mạnh Tuấn lừa đảo trên tiendientu.exchange thì cho mình xin vơi nhé.lâu rồi mình ko theo dõi nên ko biết trang của nó lừa đảo,mới bị dính sáng nay xong.cay quá.minh mà biết địa chỉ nó thì xcmnd.

Có ai biết thông tin thằng Dương Hoàng Mạnh Tuấn lừa đảo trên tiendientu.exchange thì cho mình xin vơi nhé.lâu rồi mình ko theo dõi nên ko biết trang của nó lừa đảo,mới bị dính sáng nay xong.cay quá.minh mà biết địa chỉ nó thì xcmnd.

ban up bằng chứng cụ thể lên đi !

ban up bằng chứng cụ thể lên đi !
đây bạn,h mình pm nó ko thèm trả lời.mình mua ps trên trang nó,gui tiền xong ko giao dịch thì gui lại mình tiền nó ngậm tăm lun.

Attachments

223.8 KB · Views: 285
mình cũng mới bị scam trang này nhé , đã cẩn thận thăm dò ae các kiểu thì toàn thấy báo là bị delay chậm thôi chứ chưa scam , cũng may cẩn thận thử một ít trước nên mất k nhiều :confused:

mình cũng mới bị scam trang này nhé , đã cẩn thận thăm dò ae các kiểu thì toàn thấy báo là bị delay chậm thôi chứ chưa scam , cũng may cẩn thận thử một ít trước nên mất k nhiều :confused:
mình mà biết nó ở đâu thì xcmnd xong với mình! lừa đảo bố láo

để mình nhờ bên ngân hàng tra địa chỉ nhà nó,có sẽ báo ae.thằng này ko trốn dc lâu đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom