Có ai biết Nét này không ? chưa 1 lần paid

dukyto

Junior
Reactions
46
MR
0.028
Có 1 kênh từ hồi vô nét này cho đến h, chua đc 1 lần pay, không biết min pay là bao nhiêu nữa. có anh em nào từng vo net này chưa ?

Capture 1.PNG

Tiền này của bạn là tháng 3? Tháng 3 thì chịu khó chờ nó pay nhé. Tuần trước nó vừa pay tháng 2.

Tiền này của bạn là tháng 3? Tháng 3 thì chịu khó chờ nó pay nhé. Tuần trước nó vừa pay tháng 2.
Bác cho em hỏi, khi nào nó pay nó có mail vào mal của kênh cho mình biết không ? tại ít khi nào cheach mail của paypal.

Bác cho em hỏi, khi nào nó pay nó có mail vào mal của kênh cho mình biết không ? tại ít khi nào cheach mail của paypal.

Không bạn nhé. Sao bạn không forward email vào 1 mail quản lý cho dễ theo dõi?

thấy trên FB bảo thằng này scam

Không bạn nhé. Sao bạn không forward email vào 1 mail quản lý cho dễ theo dõi?
ý bác là sao mình ko hiểu ? nó ko có trang web quảng lý giống Quizgroup, mình có yêu cầu thay đỗi mail paypal vì mail cũ bị limit, mà ko thấy nó rep, ko biết có đc thya đỗi hay chưa luon, nản ghê

Bọn này trên groups FB toàn thấy bảo scam, chắc nó pay cho ít người thôi. Cứ chơi thằng zic network cho lành

Bọn này trên groups FB toàn thấy bảo scam, chắc nó pay cho ít người thôi. Cứ chơi thằng zic network cho lành
ko có chuyện scam nhé, vì nét chỉ pay qua paypal một số bạn không nhận được là dp paypal có vấn đề. Chứ nét đã pay đủ hết không thiếu một ai

ko có chuyện scam nhé, vì nét chỉ pay qua paypal một số bạn không nhận được là dp paypal có vấn đề. Chứ nét đã pay đủ hết không thiếu một ai
nó pay mình tháng 2, còn tháng 3 thì chưa thấy, trong khi pp mình bình thường, mail nó thì nó không trả lời :(

nó pay mình tháng 2, còn tháng 3 thì chưa thấy, trong khi pp mình bình thường, mail nó thì nó không trả lời :(
kênh của cậu còn sống ko

Mình viết mail yêu cầu đỗi paypal mà nó toàn rép tự động, không thấy tâm hơi gì,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom