Có ai biết khi nào JSS reset không ?

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Đang định đầu tư vào JSS mà nghe nói nó sắp reset không biết là khi nào ? Đợt nó reset lần đầu tiên là khi nào z các bác

Có, admin JSS. pạn pm hỏi nhé !

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

Lúc này nên từ từ ngồi ngóng đã, nhiều bạn vẫn chưa được pay tiền về kìa. Tiền lãi thì mua pos từ 31-3 đến giờ mới tính cho một ngày. haiz

Upvote 0
nếu biết đã ko lập các topic dự báo rồi lo ngại

Upvote 0
Phải hỏi khi nào nó SCAM :binhsua85:

Upvote 0
Đang định đầu tư vào JSS mà nghe nói nó sắp reset không biết là khi nào ? Đợt nó reset lần đầu tiên là khi nào z các bác

Hình như lần đầu reset là tháng 8 năm ngoái đó. lần 2 là đầu tháng 1 nhé.

Còn ko ai biết đc ngày nó sẽ reset đâu bạn. Thik thì chiến thôi ^^

Upvote 0
RR ăn thua gì bác , đang tính sắm vài con Lam bờ rô chở gạo :))

Bạn này có con RR Phantom rồi mà cũng muốn chơi JSS à :p:binhsua01:
RR ăn thua gì bác , đang tính sắm vài con Lam bờ rô chở gạo :))

Upvote 0
Mình biết nhưng ko nói đâu ;))

Upvote 0
theo như pro thì ....

Hình như lần đầu reset là tháng 8 năm ngoái đó. lần 2 là đầu tháng 1 nhé.

Còn ko ai biết đc ngày nó sẽ reset đâu bạn. Thik thì chiến thôi ^^
Theo như PRO nói thì chắc khoảng 5 tháng 1 lần rùi .... vậy ít cũng phải tháng 4 tháng 5 mới reset :D . h có nên đầu tư ko nhỉ :D

Upvote 0
Theo như PRO nói thì chắc khoảng 5 tháng 1 lần rùi .... vậy ít cũng phải tháng 4 tháng 5 mới reset :D . h có nên đầu tư ko nhỉ :D

Không có máu liều thì không thể có $ được. Bác cứ chần chừ, đến khi nó scam rồi mới dep thì vừa đẹp :binhsua03:

Upvote 0
biết chết liền :binhsua04:

Upvote 0
Tính ra thì bây giừ JSS đang reset đó. Nhưng là reset server chứ không phải reset system.
Email thông báo là đang chuyển server ra nước ngoài. Vì đang bị DDoS chứ không phải bị hack host như AdailyCash thì phải. Chờ vậy, biết làm gì đây khi tiền người ta đang giữ, trả khi nào thì trả.

Upvote 0
chắc đập luôn thật !

Không có máu liều thì không thể có $ được. Bác cứ chần chừ, đến khi nó scam rồi mới dep thì vừa đẹp :binhsua03:
tính toán suy nghĩ thui pác ... h đang trong thời gian nhạy cởm :D

Upvote 0
đổi cái sign đi kut ơi nhìn xấu oắc ak :m025:

Upvote 0
Upvote 0
tớ cảnh báo ma cac cậu không nghe... nhưng loai hinh ntn la scam 100 % giông hyip .... nhưng vấn đề là khi nao scam...(khi các bạn đầu tư đến lúc bọn nó cảm thấy Okie ;)) bao nhiêu đây đủ rồi ) và khả năng đây a 1 site cua pro VN ;) p/s nhỏ thôi cho các bạn nha, 2007--2009 minh lam hang loạt site hyip kiểu ntn ;))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom