Hỏi về vps có ip residential

laophatgia76

Junior
Reactions
5
MR
0.490
Chào buổi tối cả nhà mmo. Các bác cho em hỏi có bên nào bán vps có ip residential không ạ. Em đang chạy tool mà ip datacenter nó không nhận. Thanks các bác. Chúc các bác buổi tối vui vẻ.<3

Chào buổi tối cả nhà mmo. Các bác cho em hỏi có bên nào bán vps có ip residential không ạ. Em đang chạy tool mà ip datacenter nó không nhận. Thanks các bác. Chúc các bác buổi tối vui vẻ.<3

Mặc định tất cả VPS đều dính đến IP datacenter bạn à. Nếu bạn muốn có IP Residential thì phải đi mua hoặc thuê riêng, rồi sau đó config Proxifier cho tool chạy đi qua con IP đó theo dạng socks5 hoặc proxy tùy vào nhà cung cấp.

Lưu ý là nếu được chọn thì luôn ưu tiên socks5 nhé bạn.

Upvote 1
Mặc định tất cả VPS đều dính đến IP datacenter bạn à. Nếu bạn muốn có IP Residential thì phải đi mua hoặc thuê riêng, rồi sau đó config Proxifier cho tool chạy đi qua con IP đó theo dạng socks5 hoặc proxy tùy vào nhà cung cấp.

Lưu ý là nếu được chọn thì luôn ưu tiên socks5 nhé bạn.
em cảm ơn bác nhiều ạ.

Upvote 0
VPS nó chạy với Server Data nên IP là Datacenter.
Bác có thể google "Proxies Residential" bây giờ nó bán theo dung lượng của rẻ và được IP Dân cư luôn có thể tùy chỉnh cả khu vực.

Upvote 0
Chào buổi tối cả nhà mmo. Các bác cho em hỏi có bên nào bán vps có ip dân cư không ạ. Em đang chạy công cụ mà ip datacenter nó không nhận được. Cảm ơn các bác. Chúc mừng các buổi tối vui vẻ.<3
cái này mình mua riêng proxy ipv4 dân cư gán vào vps dùng ạ

Upvote 0
Bác ib em qua sdt 0936762430 em cho bác thử trên VPS này xem sao nhé

Upvote 0
Bác cấp quả tool bên em lên vps thì hết nước chấm bác ạ :D IP bên em hộ dân cư + VPS nữa thì hết nước chấm á

Upvote 0
Cần proxy dân cư real thì dùng bên em nhé bác. Inbox e gửi 20 proxy trải nghiệm nếu bác hứng thú

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom