có ai biết acc pz [email protected] của ai ko?

ko bjt chút thông tin gì về nó sao còn giao dịch?
cho lên proof coi

kinh nghiệm hsau mua pz thì bảo nó chứ thích vào phần note đó là tên nick form và yh đẻ hôm sau có gì mà liên lạc

tên này scam mình 200pz. ai có thông tin gì về pro này ko?
Lathanhtung là ta đây.... bạn có gì chứng mình là ta scam ..... trước h ta chỉ thu pz chứ có sell cho đưa nào đâu mà đi scam 200pz.... ta mới là người bị scam mới đúng....[video=youtube;FQPZAKbq54k]http://www.youtube.com/watch?v=FQPZAKbq54k&feature=youtu.be[/video]

Có ng nhận hàng kìa Thớt có bằng chứng gì up lên đi :|
Có bằng chứng khỉ khô gì đâu.... mi xem acc ta có send cho thằng nào đâu mà lấy ra bằng chứng.....

Có bằng chứng khỉ khô gì đâu.... mi xem acc ta có send cho thằng nào đâu mà lấy ra bằng chứng.....

ờ cũng xem rồi đã thế con thấy cái - 300 mấy $ nửa chắc bác vừa dính đoàn vụ gì rồi . Thớt Report luôn mới ghê mà lại ko có proof :| hài thật :binhsua38:Mod nào giải quyết lẹ đi để lâu lại ảnh hưởng việc làm ăn của ng ta EX mà bị mấy cảnh này khó làm ăn

ờ cũng xem rồi đã thế con thấy cái - 300 mấy $ nửa chắc bác vừa dính đoàn vụ gì rồi . Thớt Report luôn mới ghê mà lại ko có proof :| hài thật :binhsua38:Mod nào giải quyết lẹ đi để lâu lại ảnh hưởng việc làm ăn của ng ta EX mà bị mấy cảnh này khó làm ăn

ta mua pz hồi tháng 8... đến h tháng 10 thằng pz mới báo ta bị dính report..... cái thằng khốn nạn nào sell ta đã rồi report... h ta hok còn cái gì để post lên ngoài cái thông tin bank của hắn, mà thôi ta không quan tâm nữa vì ta từ giả pz rồi.

Vãi PZ :| Mua từ tháng 8 đến tháng 10 nó vẫn chơi vậy đc cạch mặt nó là vừa 1 tháng gần đây 4rum ko ít ng thiệt hài trên Triệu vì PZ này :| vụ lớn nhất hơn 200tr rồi A-E bỏ PZ là vừa rồi

ta mua pz hồi tháng 8... đến h tháng 10 thằng pz mới báo ta bị dính report..... cái thằng khốn nạn nào sell ta đã rồi report... h ta hok còn cái gì để post lên ngoài cái thông tin bank của hắn, mà thôi ta không quan tâm nữa vì ta từ giả pz rồi.
pro show bang chung la ko dispute di

det ta toàn có đi buy là receive thì làm sao mà mở dispute ai.
Có coi video ko mài...

Chủ topic post cái hình chứng minh tiền cậu nhận bị dispute xem nào.

det ta toàn có đi buy là receive thì làm sao mà mở dispute ai.
Có coi video ko mài...

Khổ thân ông bạn :( Tự nhiên dính chuyện gì thế này =="

Hixhix... giã từ pz lâu rồi mà đến h vẫn bị ám........

Announcements

Forum statistics

Threads
421,088
173,159
Latest member
kuwaidinartoKLD

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back