Có ai bỊ nhƯ vẦy k

Status
Not open for further replies.

hoang.pro

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Từ ngày cạp đến giờ thì ng đau khắp mình mẩy
đau cổ, tê vai, đau hông, tê mông
ôi lại đau đầu nữa, có bác nào bị giống e k?

vớ vẩn còn chết ý chứ

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

trc gõ 3 hôm nên bỏ luôn. =)) gục bàn phím lúc nào ko biết đâu,. vài $ ko đáng tiền sau này vào viên.

chắc tham quá đây mà. làm 1h nghỉ 5-10'. cứ như vậy 4,5 $ rồi đi nghỉ chiều tối rảnh thì cạp tiếp theo vòng như vậy thì sẽ k bị sao cả.
àh, lúc đầu mình chiến cũng có hơi nhức cổ tay phải, rồi cổ tay trái. nhưng mà 1,2 hôm quen rồi thì bth :)

Mình cũng bị vậy nhưng mình làm 30' nghỉ, chia làm nhiều lần 30' trong 1 ngày cho đỡ nhọc :(

Thế thì capt vừa thui bạn, ko tiền capt cũng ko đủ tiền mua thuốc đâu ..

ko bị có mà người sắt ak`,thử tí là đã thấy người bay bổng lắm rồi 0.o

Từ ngày cạp đến giờ thì ng đau khắp mình mẩy
đau cổ, tê vai, đau hông, tê mông
ôi lại đau đầu nữa, có bác nào bị giống e k?

Tớ cũng có bị như cậu, nhưng nặng hơn, còn bị đau mắt nữa cơ :))

Cạp là die đấy cầy bục mặt ra rùi lên viện nhá
THam thì thâm mà hohooooooooooooooooooooo
THoai ko cạp nữa bác

Thế hãn còn nhẹ, chết như chơi đấy, sợ thỉ nghỉ chơi môn khác đi, đánh bài như nongthanhhoa kìa =)) hay qua ptu ấy cho nó khỏe :)) ko chịu nữa thì ptc click cho nó đỡ mỏi lưng, 1 tháng chắc đủ tiền mua con chuột đó =)) muốn có tiền mà cứ sợ khổ thì nghỉ đi cho khỏe, nghỉ bớt đi cho cap nó ra nhiều =)) khỏe nhất chỉ có nằm ngửa thôi :D

Thế hãn còn nhẹ, chết như chơi đấy, sợ thỉ nghỉ chơi môn khác đi, đánh bài như nongthanhhoa kìa =)) hay qua ptu ấy cho nó khỏe :)) ko chịu nữa thì ptc click cho nó đỡ mỏi lưng, 1 tháng chắc đủ tiền mua con chuột đó =)) muốn có tiền mà cứ sợ khổ thì nghỉ đi cho khỏe, nghỉ bớt đi cho cap nó ra nhiều =)) khỏe nhất chỉ có nằm ngửa thôi :D
Hehe! Đang mới vào nghề gõ mấy buổi đầu cũng đau vai, đau lưng, mỏi tay, mỏi mắt! Nhưng giờ đã có SALONPAS dán cả tấm sau lưng và vai; mắt thì làm khoảng 1h là rửa bằng ROHTO; còn tay thì xoa bóp rượu gia truyền ...:binhsua15:
Bây giờ thì có thể chiến 24/24. Trừ khi ăn, ngủ, đi ngoài ....

Last edited by a moderator:
sao ko làm giám đốc ý, có gái đẹp mát xa bên cạnh, nhiều tiền, chẳng phải làm gì, các ông kiếm tiền mà cứ kêu lên kêu xuống, các ông đi làm giám đốc đi là chuẩn nhất đấy =)) =))

mình thì bị đau cổ,đọc được trên mạng nên ngồi nhiều,gõ 20 phút thì pause lại đi vài vòng trong nhà rồi vào gõ típ

k ai bị đau cổ tay ah, hồi đầu mình bị đau cổ tay. nghi là bị hội chứng ống cổ tay trên tv nói sợ quá phải nghỉ mấy hôm :)). may mà bh k gặp lại nữa

hjc ko gõ cap bt ngồi onlin cũng chẳng khác gì đừng tham quá mà gõ nhiều
cố quá thành quá cố thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp