Có ai bị mất acc như vậy ko ??? Mong ae giúp đỡ!!!

Status
Not open for further replies.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Tình hình lần trc mình bị mất cả 3acc pri 0,cứ nghĩ ai hack nhưng pass mail thì ko mất
Trưa vào làm thì đc,đến chiều thì vào cả 3 acc ko đc ><
Sáng hôm nay lại bị lặp lại,nhưng chỉ bị 1 acc,ko hiểu vì sao nữa,tại hwa mình tách acc đó ra khỏi group,hnay vào add vào group khác nhưng ko vào đc nữa >< cứ báo sai pass sai mail

Lâu lâu lag nó bị vậy đó bạn không sao đâu, mình cũng từng bị vậy mà.

đến h 3 acc của mình vẫn ko vào đc,đã cả tuần rồi,nếu bị hack thì sao pass mail mình vẫn vào đc
mình đã gửi forgot password thử,chắc tuần nữa pix nó mới gửi mail về hjc
chán,đã vậy sáng nay lại lặp lại ih chang >< thà biết tại sai để tránh,đăng này...><

chúc mừng :) pix nó đóng cái gửi mail zồi :) 1 2 tuần tới nó mới mở lại,mà cũng có thể k bao h` mở lại,mình cũng có 2 acc pri 0 bị thế,kaka
p/s : mà hình như phải bạn hồi sáng mua ID k ta ? =.="

Chủ thớt chắc mua acc của ai đó hoặc acc pix đã bị lộ mail rồi :D ...
Nói chung là ae chơi cẩn thận lại,giờ chỉ cần lộ cái mail ra là mệt rồi,thằng nào ghét hoặc nghịch bậy thì chỉ cần forgot mail , thế là xong cái acc :))

À mà có khi thằng hack nick begs nó hack đc mail rồi sau đó vào pix để forgot pass để lấy nick , mà chờ lâu wá pass ko về mail nên ko hack đc,nên mail để zậy lun,begs vào chi tiết trong gmail xem có ip lạ ko là biết có bị hack ko thôi...kaka,tội nghiệp begs và cu hack =))

Last edited by a moderator:
chúc mừng :) pix nó đóng cái gửi mail zồi :) 1 2 tuần tới nó mới mở lại,mà cũng có thể k bao h` mở lại,mình cũng có 2 acc pri 0 bị thế,kaka
p/s : mà hình như phải bạn hồi sáng mua ID k ta ? =.="
uh sáng mua ID của cậu đó :( hjc

thôi ! cứ tàn tàn gõ chơi vậy thôi ! vài bữa nữa nó có mail là có ID lại ! k lo >:)
p/s : chỉ sợ ID pri 0 <500 code,để 1 thời gian log vào lại là pri 4 thôi hà :-s

thôi ! cứ tàn tàn gõ chơi vậy thôi ! vài bữa nữa nó có mail là có ID lại ! k lo >:)
p/s : chỉ sợ ID pri 0 <500 code,để 1 thời gian log vào lại là pri 4 thôi hà :-s
Bậy bạ nhé bạn hiền :binhsua112: ta đây có 1 lô acc pri 0 <300 cap từ đời Bảo Đại còn cởi truồng nhân lúc pix ko cho tạo acc lục lại cầu may vẫn ko sao hết :binhsua26:

nếu đưa ID cho người khác add mà ko dùng panel riêng để add thì 80% là bị người add hack vào 20% là keyloger . Nếu mail ko mất thì có thể là do người add hack vì nó biết hiện nay ko forgot password được

Thôi xong!! mới hầu trưa cũng bị 1 acc hơn 70k code của tui.:binhsua155: . Nhưng mà id mình nó vẫn nằm trong group cầu mong ko phải tụi hack khốn nạn.

uh lạ là như vậy đó
mình dùng panel riêng.,và cũng ko giao dịch cho ai bik ID pix >< trưa nay lại thêm 1 ID lúc vào đc lúc ko,nhưng vẫn năm trong group,vậy là loại trừ lí do bị hack rồi >< ko bik pix nó điên khỉ j nữa >< damn !!

uh lạ là như vậy đó
mình dùng panel riêng.,và cũng ko giao dịch cho ai bik ID pix >< trưa nay lại thêm 1 ID lúc vào đc lúc ko,nhưng vẫn năm trong group,vậy là loại trừ lí do bị hack rồi >< ko bik pix nó điên khỉ j nữa >< damn !!
pix nó đang bực chuyện j` đấy nên nó k cho log vào thôi
đợi nó tâm tính ổn định là pri 4 load như pri 0

Cũng nằm trong tình trạng LỘ MAIL rồi các cậu ơi. ! Lộ mail xem như xong phim, đứa nào rảnh nó chơi cho 1 phát thì.... các pác sell id pri 0, 1 xem chừng lộ MAIL nhé, có đứa giả vờ hỏi mua hoặc mua thật 1 vài cái, rồi nó chơi thì các bác lỗ chứ chẳng chơi hehe.

Trường hợp thứ 2 ý theo như chủ topic có nói là có khả năng xảy ra 1 in 2 nguyên nhân sau:
- Lộ MAIL giống như đề xuất ở trên.
- Pix thông báo sau khi bạn login là "Try login later" có nghĩa là tài khoản này đăng nhập sau vài phút nữa, thậm chí trên 10 phút nó mới cho log vào lại ! Khi bị trường hợp này, cho dù có cố tình nhập sai mật mã thì nó cũng báo là "Try login later", ko bít chủ thớt có bị trường hợp này ko.

mình bị pix nó bảo là sai pass,chứ nếu nó báo Log in later thì mình cũng bik là do mới log vào mà ><
hjc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week