Có 10 triệu nên đầu tư làm gì bây giờ ?

Khuyên bạn nên làm thử trước đi, cứ thử tất cả, thấy cái nào hay thì đầu tư sau, đừng có ào 1 cái đầu tư luôn, MMO không phải là thế giới từ thiện, nên sẽ chẳng ai pro tự dưng chỉ cho bạn. Còn nếu có thằng đứng ra chỉ thì khả năng lừa đảo là cực cao

Khuyên bạn nên làm thử trước đi, cứ thử tất cả, thấy cái nào hay thì đầu tư sau, đừng có ào 1 cái đầu tư luôn, MMO không phải là thế giới từ thiện, nên sẽ chẳng ai pro tự dưng chỉ cho bạn. Còn nếu có thằng đứng ra chỉ thì khả năng lừa đảo là cực cao
vâng bác :(

Chơi số lớn , số nhỏ đi , kết quả nhanh chóng :)

Làm webtranfer là hợp lý, 1 tháng bèo cũng được gần 300$ mà ko phải làm gì cả
ngon ăn z thì ai cũng làm hết rồi bạn à :p

site bác là gì vậy ? có cần nhiều vốn không
Site của Nga bạn, rất uy tín, ra đời từ 2012 rồi. Theo hình thức bạn đầu tư tiền vào cho người khác vay và có website làm trung gian bảo lãnh khoản tiền vay của bạn, nếu người vay ko trả web sẽ trả cho bạn. Từ khi ra đời đến nay chưa có 1 ai kêu ca hay bị scam gì cả

Site của Nga bạn, rất uy tín, ra đời từ 2012 rồi. Theo hình thức bạn đầu tư tiền vào cho người khác vay và có website làm trung gian bảo lãnh khoản tiền vay của bạn, nếu người vay ko trả web sẽ trả cho bạn. Từ khi ra đời đến nay chưa có 1 ai kêu ca hay bị scam gì cả
bác hướng dẫn e chơi vs

Người ta vẫn làm đầy ra đấy bạn, mình cũng làm đấy thôi, thu nhập vẫn đều đặn 50-60% vốn mỗi tháng đây
ngon z :D
giờ mình mà vào tham gia, chắc nó bán cam mất :p

lam mmo khong on dinh dau ban

đúng rồi, MMO có tháng 20 triệu, có tháng "tụt xuống" tận 100 triệu, bấp bênh lắm !

làm ngoài rất ổn định, tháng nào cũng mức 3 triệu, thoải mái đổ xăng + ăn sáng

tưởng MMO dễ ăn sao, chỉ dành cho người chịu khó + chịu suy nghĩ

:D
.

bác hướng dẫn e chơi vs
Bạn cứ tìm hiểu thật kỹ lưỡng trước khi quyết định, khi nào thật sự tin tưởng rồi thì bạn hãy chơi. Lên google xem mức độ uy tín của nó xem sao.
Rồi inbox qua profile cho mình mình hướng dẫn cho

Bạn cứ tìm hiểu thật kỹ lưỡng trước khi quyết định, khi nào thật sự tin tưởng rồi thì bạn hãy chơi. Lên google xem mức độ uy tín của nó xem sao.
Rồi inbox qua profile cho mình mình hướng dẫn cho
bác cho e cái yahoo hay skype liên lạc đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week